Mvinyo wa zamani ndani ya chupa mpya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvinyo wa zamani ndani ya chupa mpya

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kilembwe, Sep 9, 2009.

  1. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Hello wana jamvi, kwanza nawasalimu sana, amani na iwe juu yenu. Mimi si mgeni sana hapa jamvini nilikuwepo ila na nilijulikna kama " kitoto", sasa kutokana na sababu zilizo nje kabisa ya uwezo wangu naja kama" kilembwe"
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Kilembwe karibu sana
     
Loading...