Damaso JF-Expert Member Joined Jul 18, 2018 Posts 6,218 Reaction score 10,729 Jan 26, 2026 Thread starter #21 Mzee makoti said: Kamfufue mungu wako!! Click to expand... Ukishakuwa na mihemko basi usiwe na haraka ya kujibu threads za watu! Fuata mfano wa ndugu yako Lucas Mwashambwa, andika mapambio kila dakika inatosha
Mzee makoti said: Kamfufue mungu wako!! Click to expand... Ukishakuwa na mihemko basi usiwe na haraka ya kujibu threads za watu! Fuata mfano wa ndugu yako Lucas Mwashambwa, andika mapambio kila dakika inatosha
Mzee makoti JF-Expert Member Joined Jul 27, 2016 Posts 5,322 Reaction score 8,265 Jan 26, 2026 #22 Damaso said: Ukishakuwa na mihemko basi usiwe na haraka ya kujibu threads za watu! Fuata mfano wa ndugu yako Lucas Mwashambwa, andika mapambio kila dakika inatosha Click to expand... Jiwe alikuwa anawapiga pipe nini?? Mnamuabudu kweli kweli
Damaso said: Ukishakuwa na mihemko basi usiwe na haraka ya kujibu threads za watu! Fuata mfano wa ndugu yako Lucas Mwashambwa, andika mapambio kila dakika inatosha Click to expand... Jiwe alikuwa anawapiga pipe nini?? Mnamuabudu kweli kweli