Muwasho kwenye uume,

Sikasyakamo

Member
Aug 1, 2015
36
95
Habari, nimepatwa na tatizo nawashwa uume kwa wiki nne sasa na nimeenda pharmacy kupima anasema sina tatizo lolote, chanzo ni kuwa huwa naishi mbali na mke siku alikuja kunitembelea nilikaa nae siku mbili baada ya sex sehemu uume ulipolalia Kwe paja baada ya kumaliza mchezo Ndio palipoanza kuwasha baada ya siku mbili, pakaacha na sasa uume unawasha kama mzio flani hivi. Nini tatizo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom