Muuza chips atunukiwa nishani na Prof. Kikwete

Muuza chips atunukiwa nishani na Prof. Kikwete

kijana mdogo muuza chpsi ametunukiwa nishani ya ushujaa kwa kupambana na jambazi aliekuwa na bastola na hivo kusalimisha uhai wa watu. tunapongezw uzalendo huu wa hali ya juu

ok iyo nishani itamsaidia nini?
Inamwongezea nini katika biashara yake ya chips
 
A leader who takes advantage of events to make history,is a leader whose perfomance leaves no history-Salary Slip wa Jamiiforums.
 
Mh.Raisi,kati ya Kafulila(muasisi wa kashifa ya Escrow) na kijana muuza chips,nani alistahili nishani?
 
jamaa ni shujaa kuliko hata jeshi la polisi
 
Prof yupi aliegawa nishani? Kitila au Shivji?
 
Sikushushudia, hebu niambieni nishani ngapi za ushujaa or ujasiri zimetolewa na zimetolewa kwa nani.
Ninavyokumbuka hadi miaka ya 90 walikuwepo kama watano au sita tu. wale wanajeshi walionguka na ndege uwanja wa taifa (sijui hata mnara wao ulishamalizikaga kweli), mwanajeshi mmoja huko mtwara vita ya Mreno, Mwanajeshi mmoja aliyeokota bomu la mkononi akaokoa mwanafunzi, mmoja aliyelipukiwa na kombora huko Monduli. Nakatika wote hao ni mmoja tu ndo alikuwa hai. Hata hivyo, vita ya Uganda haikutoa Shujaa or Jasiri (Ajabu) zote za Msumbiji 1 & 2 hakuna. ni vile vi vita vidogo vidogo vya Comoro, Sychelles, Liberia nk nk.
Kuhusu kupambana na ujambazi, mbona wengi tu wamefanya hivyo huko nyuma nk nk nk.
Huyo anayetoa hizo medali sasa, basi inaashiria milango imefunguka. Fanyeni review muwatunuku kweli mashujaa, waliiokoa maisha ya kikosi au kombania nk nk nk.
 
Sikushushudia, hebu niambieni nishani ngapi za ushujaa or ujasiri zimetolewa na zimetolewa kwa nani.
Ninavyokumbuka hadi miaka ya 90 walikuwepo kama watano au sita tu. wale wanajeshi walionguka na ndege uwanja wa taifa (sijui hata mnara wao ulishamalizikaga kweli), mwanajeshi mmoja huko mtwara vita ya Mreno, Mwanajeshi mmoja aliyeokota bomu la mkononi akaokoa mwanafunzi, mmoja aliyelipukiwa na kombora huko Monduli. Nakatika wote hao ni mmoja tu ndo alikuwa hai. Hata hivyo, vita ya Uganda haikutoa Shujaa or Jasiri (Ajabu) zote za Msumbiji 1 & 2 hakuna. ni vile vi vita vidogo vidogo vya Comoro, Sychelles, Liberia nk nk.
Kuhusu kupambana na ujambazi, mbona wengi tu wamefanya hivyo huko nyuma nk nk nk.
Huyo anayetoa hizo medali sasa, basi inaashiria milango imefunguka. Fanyeni review muwatunuku kweli mashujaa, waliiokoa maisha ya kikosi au kombania nk nk nk.

atomic jazz band pia wamekumbukwa
 
Ni uzarendo na kuwajari wengine kwanza halafu yeye badae koz angekuwa muggingine angetafuta njia kweli kijana ni shujaa na anastahili alichokipata
 
Nilifikiri nishani ya.kuibua issue kama za EPA na ESCROW kumbe hiyo? Lakini pia ikumbukwe yule traffic aliyepambana na ujambazi wa hela za nmb ubungo mataa alipewa nishani na kupandishwa cheo kama sikosei.
 
Sio wivu ndugu, najaribu kuwaza. But im glaf umesema its a big deal. Hebu nifungue macho nishani itamsaidia nini katka banda lake la chips?
 
Sio wivu ndugu, najaribu kuwaza. But im glaf umesema its a big deal. Hebu nifungue macho nishani itamsaidia nini katka banda lake la chips?

Mkuu tayari keshajulikana na watu usishangae keshokutwa ukamkuta ni askari. Apart from that kila mkazi wa buguruni aliyesikia hiyo habari atapenda kula bandani kwake ili amfahamu zaidi.
 
mbona julius alishatoa nishani kwa mtu aliyemuokoa mama yake kuliwa na simba, elimu ya kizungu inafundisha ubishi usio na maana. huwezi kuridhisha watu 40m
 
Kijana mdogo muuza chips ametunukiwa nishani ya ushujaa kwa kupambana na jambazi aliyekuwa na bastola na hivo kusalimisha uhai wa watu.

Tunapongezwa uzalendo huu wa hali ya juu.

Usanii huo, tangu lini jambazi wa ESCROW akamtunuku nishani mtu aliepambana na jambazi mwenzie?
 
Back
Top Bottom