Muungano


K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
SIKUWEPO WAKATI MUUNGANO UNATOKEA.NIMEKUJA KUONA MATUKIO KWENYE PICHA TUU.KATIKA PICHA ZOOTE,PICHA MOJA YA TUKIO LA KUCHANGANYA MCHANGA NDIYO INAYONICHANGANYA.

IWEJE TUKIO MUHIMU KAMA LILE ANAELIFANYA NI MTU MMOJA TUU(Mwl Nyerere)?MBONA KARUME HAONEKANI KUSHIRIKI? NAOMBENI UFAFANUZI KWA WANAOELEWA HILI.
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
12
Points
0
Age
20
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 12 0
Ukiwauliza CCM watakwambia ni sehemu ya kero za muungano na wanatafuta ufumbuzi. Sasa sijui watatumia kompyuta kumeweka KARUME!
 
K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
Katika Muungano wowote,kila upande huleta mwakilishi japo walau mmoja kujumuika katika tukio maalum kama hili.Sasa kwetu Tanzania tukio hili lilikuwa hiyari au lazima?
 
Y

yaya

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
694
Likes
2
Points
0
Y

yaya

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
694 2 0
MKuu, kitu muhimu katika muungano ni kuwa na Jina la pamoja la muungano, kuwa na makubaliano yaliyotiwa saini kwa ridhaa ya pande zinazohusika, kuwa na katiba moja, na kuwa na serikaali kuu moja. Haya ni baadhi tu ya mambo muhimu. Suala la kuchanganya udongo si muhimu sana. Kwa sababu kwa kuchanganya udongo, sehemu ya bahari inayotenganisha Tanganyika na Zanzibar haijaondoka na kamwe haitaondoka!
 
K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
MKuu, kitu muhimu katika muungano ni kuwa na Jina la pamoja la muungano, kuwa na makubaliano yaliyotiwa saini kwa ridhaa ya pande zinazohusika, kuwa na katiba moja, na kuwa na serikaali kuu moja. Haya ni baadhi tu ya mambo muhimu. Suala la kuchanganya udongo si muhimu sana. Kwa sababu kwa kuchanganya udongo, sehemu ya bahari inayotenganisha Tanganyika na Zanzibar haijaondoka na kamwe haitaondoka!
Hata hiyo hati ya muungano haijulikani ilipowekwa,ambayo inatuonyesha masharti n
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
hujasoma siasa au uraia?? au hata historia basi??

Maswali mengine aisee

hata kama hatupendi muungano, tuuchukie kwa output yake lakini waliouanzisha walikua na nia njema iliyofeli
 
T

Taso

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2010
Messages
1,854
Likes
738
Points
280
T

Taso

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2010
1,854 738 280
MKuu, kitu muhimu katika muungano ni kuwa na Jina la pamoja la muungano, kuwa na makubaliano yaliyotiwa saini kwa ridhaa ya pande zinazohusika, kuwa na katiba moja, na kuwa na serikaali kuu moja. Haya ni baadhi tu ya mambo muhimu. Suala la kuchanganya udongo si muhimu sana. Kwa sababu kwa kuchanganya udongo, sehemu ya bahari inayotenganisha Tanganyika na Zanzibar haijaondoka na kamwe haitaondoka!
Umuhimu wa picha ya kuchanganya udongo, ndugu Taya, ni kwamba ile ndio kielelezo cha ushahidi wa tukio la Muungano. Hati ya Muungano haipo! Badala yake tunapewa picha ya kuchanganya udongo na ndio maana watu wanachambua picha! Sasa watu wameamka, hiki sio kizazi kile cha wazee wetu waliopokea kila uzuri na upupu wa viongozi "wazazi" wa Taifa bila kuu question. Tunadai hati ya Muungano!

Mwanasheria Mkuu wa Zanzibar alipewa amri na Mahakama Kuu alete hati ya Muungano mahakamani, akarudi akasema haipo!
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
3,993
Likes
903
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
3,993 903 280
Hii ni ndoa ya mkeka.
 
K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
Taso nashukuru kwa kuliona hilo maana kusema ukweli hata ile hati ya muungano haijulikani ilipo.Ndio maana nakubaliana na MtamaMchungu kuufananisha muungano wa siku ile sawa na ndoa ya mkeka.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
SIKUWEPO WAKATI MUUNGANO UNATOKEA.NIMEKUJA KUONA MATUKIO KWENYE PICHA TUU.KATIKA PICHA ZOOTE,PICHA MOJA YA TUKIO LA KUCHANGANYA MCHANGA NDIYO INAYONICHANGANYA.

IWEJE TUKIO MUHIMU KAMA LILE ANAELIFANYA NI MTU MMOJA TUU(Mwl Nyerere)?MBONA KARUME HAONEKANI KUSHIRIKI? NAOMBENI UFAFANUZI KWA WANAOELEWA HILI.
Kama ulikuwa hautembei humu wakati ukiwa guest, nakushauri ujipe muda wa kuzungukazunguka utakutana na thread ya zamani ikizungumzia suala hili kwa marefu na mapana. naamini utapata majibu yako humo
 
K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
Kama ulikuwa hautembei humu wakati ukiwa guest, nakushauri ujipe muda wa kuzungukazunguka utakutana na thread ya zamani ikizungumzia suala hili kwa marefu na mapana. naamini utapata majibu yako humo
Naomba unikumbushe thread hiyo title yake iliandikwaje ili niitafute ndugu.
 
K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
hujasoma siasa au uraia?? au hata historia basi??

Maswali mengine aisee

hata kama hatupendi muungano, tuuchukie kwa output yake lakini waliouanzisha walikua na nia njema iliyofeli
Katika kusoma kwangu,nilichofundishwa kwa ushahidi ni kutumia picha ninayoimaanisha.Si kana kwamba nachukia Muungano kama unavyodhani.
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,531
Likes
977
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,531 977 280
MKuu, kitu muhimu katika muungano ni kuwa na Jina la pamoja la muungano, kuwa na makubaliano yaliyotiwa saini kwa ridhaa ya pande zinazohusika, kuwa na katiba moja, na kuwa na serikaali kuu moja. Haya ni baadhi tu ya mambo muhimu. Suala la kuchanganya udongo si muhimu sana. Kwa sababu kwa kuchanganya udongo, sehemu ya bahari inayotenganisha Tanganyika na Zanzibar haijaondoka na kamwe haitaondoka!
Mkuu
Muungano wetu tulio nao tuufananishe na muungano gani dunia hii ? hao walioungana mmoja kafa bado tuna muungano ?
 
zamboni

zamboni

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
344
Likes
42
Points
45
zamboni

zamboni

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
344 42 45
tafuta kitabu kiitwacko "Kwaheri ukoloni kwaheri uhuru" there you will learn a lot about muungano
 
K

KUNYWA

Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
K

KUNYWA

Member
Joined Sep 30, 2011
32 0 0
tafuta kitabu kiitwacko "Kwaheri ukoloni kwaheri uhuru" there you will learn a lot about muungano
Sasa ndugu yangu Zamboni,Mbona hiyo TITLE ya kitabu yanstaajabisha??Kwa hiyo uhuru kaheri,halikadhalika ukoloni kwaheri.Kwa hiyo karibu nini au UFISADI?
 

Forum statistics

Threads 1,214,009
Members 462,478
Posts 28,498,491