Muungano wa Nokia na microsoft ulitengeneza simu gani?

Muungano wa Nokia na microsoft ulitengeneza simu gani?

LOTH HEMA

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Posts
29,354
Reaction score
46,516
Vipi kuhusu muungano wa kutengeneza simu kwa nokia kutoa programmes na microsoft kutoa software,je, ni simu gani hiyo waliitengeneza?
 
Vipi kuhusu muungano wa kutengeneza simu kwa nokia kutoa programmes na microsoft kutoa software,je, ni simu gani hiyo waliitengeneza?
Naona kama hujaliweka vizuri swali lako. Lakini ni kweli kuwa Microsoft na Nokia walikuwa na partnership iliyofanywa na Stephen Elop ambaye alikuwa CEO mpya wa Nokia. Na nokia ililazimika kuingia kwenye partnership kutokana na Symbian, ambayo ilikuwa ni Operating System ya simu za nokia kuwa outdated baadaya OS competitive kama iOS na Android kuingia kwenye soko la Simu.
Katika mkataba wao Nokia alifanya kazi nzuri katika kuitengenezea Microsoft mazingira mazuri ya kibiashara na kuweza kutengeneza simu zenye feature na ubunifu unique. Simu hizo zilirun Microsoft Windows Phone OS na zilitumia codename ya Lumia. Kwa kipindi chote cha mkataba wao Nokia walitengeneza simu nyingi zilizojipatia umaarufu mkubwa kama vile. Lumia 520
 
Naona kama hujaliweka vizuri swali lako. Lakini ni kweli kuwa Microsoft na Nokia walikuwa na partnership iliyofanywa na Stephen Elop ambaye alikuwa CEO mpya wa Nokia. Na nokia ililazimika kuingia kwenye partnership kutokana na Symbian, ambayo ilikuwa ni Operating System ya simu za nokia kuwa outdated baadaya OS competitive kama iOS na Android kuingia kwenye soko la Simu.
Katika mkataba wao Nokia alifanya kazi nzuri katika kuitengenezea Microsoft mazingira mazuri ya kibiashara na kuweza kutengeneza simu zenye feature na ubunifu unique. Simu hizo zilirun Microsoft Windows Phone OS na zilitumia codename ya Lumia. Kwa kipindi chote cha mkataba wao Nokia walitengeneza simu nyingi zilizojipatia umaarufu mkubwa kama vile. Lumia 520

Kwa kweli Symbian OS was my favorite and best phone OS ever baada kufa tu Symbian OS nilisikitika sana kwa sasa angalau iOS akifuatia na Windows Phone OS ingawa kwenye Windows Phone OS huwa sifurahishwi na GUI yake ya tiles
 
Back
Top Bottom