Mtoto wa Shule
JF-Expert Member
- Nov 16, 2014
- 21,505
- 15,554
All the best!Tutamdhibiti vibaya sana
All the best!Tutamdhibiti vibaya sana
Hii spidi mnayokimbizwa wakati huu ni balaa.Hii inaonyesha namna chama hicho kinavyojinasibisha na utekaji na mauaji
View attachment 3688628
Swali ni hili, Je Wananchi wataendelea kuwanyamazia watekaji hawa wanaopandishwa vyeo kutokana na kazi hiyo ya Shetani hadi lini?
Nyuma kwake kuko wazi...jamaa ni kilaza sana aise![]()
sifahamu gentleman 🐒Nyuma kwake kuko wazi...