Lucas Mwashambwa
JF-Expert Member
- Jul 28, 2022
- 40,233
- 26,014
Itakuwa limevimbiwa tayari maparachichi na Ndizi za Tukuyujamaa ni kilaza sana aise![]()
Itakuwa limevimbiwa tayari maparachichi na Ndizi za Tukuyujamaa ni kilaza sana aise![]()
Kwakweli katika ili ata kadi naweza kuichomaHii inaonyesha namna chama hicho kinavyojinasibisha na utekaji na mauaji
View attachment 3688628
Swali ni hili, Je Wananchi wataendelea kuwanyamazia watekaji hawa wanaopandishwa vyeo kutokana na kazi hiyo ya Shetani hadi lini?
Wewe unatumika tu hujui kituAlimuua nani?
Islamization of ccm ipo katika full swing..Hii inaonyesha namna chama hicho kinavyojinasibisha na utekaji na mauaji
View attachment 3688628
Swali ni hili, Je Wananchi wataendelea kuwanyamazia watekaji hawa wanaopandishwa vyeo kutokana na kazi hiyo ya Shetani hadi lini?
Wewe usietumika tuambie unachokijuaWewe unatumika tu hujui kitu
ChawaAcha ujinga wako Bwana Mdogo
Lumumba sioni mzururaji tu huyo gentleman,
ingawa anasaidia usafi pale chadema HQ🐒
ok.🐒Lumumba sio
Huyo ni muuajiWewe usietumika tuambie unachokijua
Inasikitisha sanaWatu wa jinsi hiyo ndio uhalisia wa CCM yenyewe na wanapendwa sana.
Msije kushangaa siku mnaambiwa Nchimbi amekufa baada ya kuugua kwa muda mfupi.
Si kweliMkuu, kumbuka hawa viongozi ambao tunawakashfu kwamba ni wauwaji na mafisadi, wanatoka hapa hapa africa na wanasoma shule za kiafrica mila na desturi za kiafrica hata wewe ukipewa hayo madaraka lazima tu automatiki utakuwafisadi na muuwaji kulinda ugali wako hii ndio africa huo ndio utaratibu wetu wa uongozi, kwa hiyo muda mwingine lete mada za kimantiki.
Acha ujinga wako Bwana Mdogo
jamaa ni kilaza sana aise![]()
Imethibitika rasmiCCM sio chama cha kisiasa!