"Muuaji" ateuliwa kuwa Katibu Mkuu wa UVCCM

"Muuaji" ateuliwa kuwa Katibu Mkuu wa UVCCM

Wendawazimu mashetani: Mwashambwa na Tlaatlaah, yamekutana!! Yanapongezana kwenye uovu! Hakika ni aheti msingelizaliwa, maana uwepo wenu ni hasara kwa kila mwanadamu halisia
kwamba unadhani mihemko na makasiriko yako vitakusaidia kupata utakatifu chadema?šŸ’
 
Hii inaonyesha namna chama hicho kinavyojinasibisha na utekaji na mauaji
Sijui, lakini pengine ni kujisahaulisha tu. Kwani akina Mwigulu Nchemba historia zao zipoje?

Binafsi naona uteuzi wa aina hii kwa wakati huu ni kama fursa nzuri kwa nchi yetu.

Kama unayo mashaka, au huelewi ninachozungumzia usisite kutafuta ufafanuzi.

Tusiwe wepesi wa kulaani tu kila mara, panapostahili pongezi kwa aina yoyote ile, iwe nzuri au mbaya tusisite kuwapongeza hawa watawala wetu.
Mimi nauona uteuzi huu kuwa wa manufaa kwa mwelekeo wetu kama taifa. Tukishindwa, tusilaumu tu wengine, tujilaumu sisi wenyewe tuliokosa kutumia fursa tuliyopewa kuitumia ipasavyo.

Labda nikuulize: ulitaka ateuliwe mtu wa aina gani ndipo ufurahie?
 
Sijui, lakini pengine ni kujisahaulisha tu. Kwani akina Mwigulu Nchemba historia zao zipoje?

Binafsi naona uteuzi wa aina hii kwa wakati huu ni kama fursa nzuri kwa nchi yetu.

Kama unayo mashaka, au huelewi ninachozungumzia usisite kutafuta ufafanuzi.

Tusiwe wepesi wa kulaani tu kila mara, panapostahili pongezi kwa aina yoyote ile, iwe nzuri au mbaya tusisite kuwapongeza hawa watawala wetu.
Mimi nauona uteuzi huu kuwa wa manufaa kwa mwelekeo wetu kama taifa. Tukishindwa, tusilaumu tu wengine, tujilaumu sisi wenyewe tuliokosa kutumia fursa tuliyopewa kuitumia ipasavyo.

Labda nikuulize: ulitaka ateuliwe mtu wa aina gani ndipo ufurahie?
šŸ˜„ šŸ˜„ šŸ˜„ ndege wanaofanana huluka pamoja
 
Acha ujinga wako Bwana Mdogo
Comrade jibu hoja,kifupi naiona Rwanda ya 1994 kurudi nyuma in the making!kile kichama cha AMEKAZU cha circle ya wahutu kimeanza kutengenezwa!baada ya miongo kadhaa kutakua na kundi la wahutu (ccm watekaji) dhidi ya watutsi (ccm wazalendo plus upinzani)

Na kina Bosco ntaganda wa kipindi hicho watapenyeza majambia tumalizane!!

Fikiria upya comrade
 
Sijui, lakini pengine ni kujisahaulisha tu. Kwani akina Mwigulu Nchemba historia zao zipoje?

Binafsi naona uteuzi wa aina hii kwa wakati huu ni kama fursa nzuri kwa nchi yetu.

Kama unayo mashaka, au huelewi ninachozungumzia usisite kutafuta ufafanuzi.

Tusiwe wepesi wa kulaani tu kila mara, panapostahili pongezi kwa aina yoyote ile, iwe nzuri au mbaya tusisite kuwapongeza hawa watawala wetu.
Mimi nauona uteuzi huu kuwa wa manufaa kwa mwelekeo wetu kama taifa. Tukishindwa, tusilaumu tu wengine, tujilaumu sisi wenyewe tuliokosa kutumia fursa tuliyopewa kuitumia ipasavyo.

Labda nikuulize: ulitaka ateuliwe mtu wa aina gani ndipo ufurahie?
Hakika Mwigulu amepita njia hizi hizi hadi alipofika, hakuna nilichosahau
 
Hii inaonyesha namna chama hicho kinavyojinasibisha na utekaji na mauaji

View attachment 3688628

Swali ni hili, Je Wananchi wataendelea kuwanyamazia watekaji hawa wanaopandishwa vyeo kutokana na kazi hiyo ya Shetani hadi lini?
Bora hata umelisema hili.Nilikuwa najiuliza hii sura niliiona wapi?Kumbe ni kwenye zile clip maarufu za kukiri mauaji.Ukiiangalia hii sura unaona kabisa shughuli za utekaji
 
Inasikitisha sana

Hao ndio watu wanaotakiwa huko
CCM.

Kibaka kama huyu ulitarajia CCM wamdhibiti ila ndio wanampaisha.

D3AigW3XQAU9GQk.jpg
 
Back
Top Bottom