Mutuz Le Baharia Big Show @ Dodoma,Bongo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mutuz Le Baharia Big Show @ Dodoma,Bongo!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Feb 10, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Wakulu huyu ndio Mbunge mtarajiwa jimbo la mtera na waziri wa Teknolojia mtarajiwa Mutuz Le Baharia Big Show @ NEW YORk Currently @ Dodoma,Bongo!
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,420
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    anaonekana kama papaa wa kongo vile?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Tunahitaji vijana kama hawa watakaoidfanya tanzania paradiso.......
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,440
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Taarifa za kiitelejensia zinaonyesha ni kichwa sana huyu bwana . Tunataka vijana kama hawa .
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Ooh! Mwambie aje mpwapwa kunisalimia.
     
  6. D

    Derimto JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yo Yo acha kumwanika mtarajiwa hivyo wakora watajipanga halafu wamchakachue kwenye kura za maoni halafu tuendelee kuwa na kibajaji.
     
  7. z

    zilakina JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ni mcheshi na mpenda watu wote hana ubaguzi,Mungu akutanguie Mutuz Le Baharia.
     
  8. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu wazazi wake wote watakuwa watu wa Rwanda ama Congo, there's no way akawa mtanzania huyu
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mwanamziki wa Kikongo huyu! Rafiki yake ni presidaaa papaaa Nyoshi el Sadaat
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kivipii???
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    namPM sasa hivi
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    huku EL kule Le Mutuz hii ndio JF bwana promo mwanzo mwenga..
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,419
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    ndo hapo ninaposhanga!
    Yaani leo watu wa JF ndo wanajua kuwa wakazi wa Dom wanamhitaji nani,
    to hell with Mutuz na makampeina wake!
    Kuhusu Lowasa sidhani, tunahitaji rais kutoka CDM (yeyote) kwani tatizo la inji yetu ni la kimfumo zaidi kuliko mapungufu ya mtu mmoja mmoja.
    Tanganyika hii hata Rais awe Marehemu Muammar Al-Qaddafi, kwa tiketi ya lichama DUBWANA la kijani, hatoboi.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    jamani Yo Yo, majani huyawezi kumbe, nisilete mambo ya mido skul kwenye kizazi kipya.
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    @NYC Ha ha haaaa...
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hii promo inayopigwa hapa ni kali! Mtu anasifiwa kama marehemu? kama anataka kuwasaidia watu wa mtera(jambo ambalo baba yake alishindwa kwa miaka 30) si awasidie sasa hivi? kwani lazime awe mbunge ndio atoe huo msaada wake? au anataka Return on Investment(RIO)?
     
  17. m

    mbezibeach 2 Senior Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Mphamvu,

    Nchi hii hata angepewa Marehemu Hittler au Sadam....Kwa hilo dubwasha la kijani bado wange-stack
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,603
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh... Tangu aingie bongo..hajaingia JF naona..
     
  19. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa amekuja bongo mda c mrefu
    ye anajikaliaga new york huko kama co hadithi ivi nyie wenzentu mmemjuaje kighafla ivyo !
    Kweli mkono mtupu haulambwi !
    Sasa ana lipi la kufanya mambo yawe kama paradiso !
    Acheni upambe ni nuksi !
     
  20. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,804
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Baharia toka dodoma?huyu ata ujumbe wa nyumba 5 5 afai,bora arudi tu Huko USA akabebe mabox .jinsi anavyotukuza uzungu ni bora tu nayeye abadili pua kama Wako Jako
     
Loading...