Musoma wameikataa CHADEMA, hali ni mbaya

Musoma wameikataa CHADEMA, hali ni mbaya

ccm jengeni hoja matusi na kebehi hayajengi chama chenu leteni ushawishi wa kuvuna wanachama na sio kuhonga wanachama.
 
Una jambo lingine?
20230122_163422.jpg
20230122_162143.jpg
20230122_162519.jpg
 
Baada ya jana CHADEMA kupata aibu pale Mwanza kwa kukosa kuungwa mkono na wananchi walio wengi. Kama ilivyo kawaida yangu, asubuhi na mapema nimekimbilia Musoma ili kuona kitakachojiri.

Nipo huku Musoma nazunguka sehemu tofauti, Ila sioni kabisa wananchi wakizungumza lolote kuhusu mkutano wa CHADEMA. Watu wapo busy na mambo yao.

Bado hadi sasa sijaelewa kwamba wameikataa CHADEMA au nini kinaendelea. Muitikio ni mdogo sana, tofaut na Mwanza huku Musoma hakuna magari ya matangazo yanayopita mtaani kutanganza kuhusu mkutano.

Nimepita hapo viwanja vya shule ya Msingi mkendo nyuma ya airport, naona kuna maandalizi hafifu sana huku wanachama wachache wa CHADEMA wakiwa kwenye vikundi wanateta huenda kuna mgomo baridi.

Nitawaletea kila kitachojiri na picha za ukweli. Jana walikuwa wanapiga picha kiujanja sana, ndio maana hawakuweka hata picha moja ya drone. bahati mbaya kwao kuna sisi wengine tulikuwepo na tuliweza kuwaletea picha halisi.
Ndugu wa "MAREHEMU"
 
Baada ya jana CHADEMA kupata aibu pale Mwanza kwa kukosa kuungwa mkono na wananchi walio wengi. Kama ilivyo kawaida yangu, asubuhi na mapema nimekimbilia Musoma ili kuona kitakachojiri.

Nipo huku Musoma nazunguka sehemu tofauti, Ila sioni kabisa wananchi wakizungumza lolote kuhusu mkutano wa CHADEMA. Watu wapo busy na mambo yao.

Bado hadi sasa sijaelewa kwamba wameikataa CHADEMA au nini kinaendelea. Muitikio ni mdogo sana, tofaut na Mwanza huku Musoma hakuna magari ya matangazo yanayopita mtaani kutanganza kuhusu mkutano.

Nimepita hapo viwanja vya shule ya Msingi mkendo nyuma ya airport, naona kuna maandalizi hafifu sana huku wanachama wachache wa CHADEMA wakiwa kwenye vikundi wanateta huenda kuna mgomo baridi.

Nitawaletea kila kitachojiri na picha za ukweli. Jana walikuwa wanapiga picha kiujanja sana, ndio maana hawakuweka hata picha moja ya drone. bahati mbaya kwao kuna sisi wengine tulikuwepo na tuliweza kuwaletea picha halisi.

Hata Mwanza mlianza hivi hivi. Baadae mkakimbia
 
Baada ya jana CHADEMA kupata aibu pale Mwanza kwa kukosa kuungwa mkono na wananchi walio wengi. Kama ilivyo kawaida yangu, asubuhi na mapema nimekimbilia Musoma ili kuona kitakachojiri.

Nipo huku Musoma nazunguka sehemu tofauti, Ila sioni kabisa wananchi wakizungumza lolote kuhusu mkutano wa CHADEMA. Watu wapo busy na mambo yao.

Bado hadi sasa sijaelewa kwamba wameikataa CHADEMA au nini kinaendelea. Muitikio ni mdogo sana, tofaut na Mwanza huku Musoma hakuna magari ya matangazo yanayopita mtaani kutanganza kuhusu mkutano.

Nimepita hapo viwanja vya shule ya Msingi mkendo nyuma ya airport, naona kuna maandalizi hafifu sana huku wanachama wachache wa CHADEMA wakiwa kwenye vikundi wanateta huenda kuna mgomo baridi.

Nitawaletea kila kitachojiri na picha za ukweli. Jana walikuwa wanapiga picha kiujanja sana, ndio maana hawakuweka hata picha moja ya drone. bahati mbaya kwao kuna sisi wengine tulikuwepo na tuliweza kuwaletea picha halisi.
Jana ulipita viwanja vya Furahisha ukakuta watu wachache Sana lkn jioni ukakimbia Uzi wako. Leo tena umepita Mkendo. Na wewe uko kwenye ziara ya CHADEMA?
 
Baada ya jana CHADEMA kupata aibu pale Mwanza kwa kukosa kuungwa mkono na wananchi walio wengi. Kama ilivyo kawaida yangu, asubuhi na mapema nimekimbilia Musoma ili kuona kitakachojiri.

Nipo huku Musoma nazunguka sehemu tofauti, Ila sioni kabisa wananchi wakizungumza lolote kuhusu mkutano wa CHADEMA. Watu wapo busy na mambo yao.

Bado hadi sasa sijaelewa kwamba wameikataa CHADEMA au nini kinaendelea. Muitikio ni mdogo sana, tofaut na Mwanza huku Musoma hakuna magari ya matangazo yanayopita mtaani kutanganza kuhusu mkutano.

Nimepita hapo viwanja vya shule ya Msingi mkendo nyuma ya airport, naona kuna maandalizi hafifu sana huku wanachama wachache wa CHADEMA wakiwa kwenye vikundi wanateta huenda kuna mgomo baridi.

Nitawaletea kila kitachojiri na picha za ukweli. Jana walikuwa wanapiga picha kiujanja sana, ndio maana hawakuweka hata picha moja ya drone. bahati mbaya kwao kuna sisi wengine tulikuwepo na tuliweza kuwaletea picha halisi.
Kama kuna anayekulipa amekula hasara.
 
Mama Maria Nyerere aliambiwa na dikteta uchwara kwenye huo uwanja asalimie hadhara mwaka 2020 .

Akasema hata sina cha kuongea wengine tumechukuliwa tuje hapa hata hatujui tumekuja kufanya nini.

Kwahiyo tabia za kusomba watu kwenye magari bila kuelewa wanakwenda wapi na kufanya nini ni za CCM.
 
Baada ya jana CHADEMA kupata aibu pale Mwanza kwa kukosa kuungwa mkono na wananchi walio wengi. Kama ilivyo kawaida yangu, asubuhi na mapema nimekimbilia Musoma ili kuona kitakachojiri.

Nipo huku Musoma nazunguka sehemu tofauti, Ila sioni kabisa wananchi wakizungumza lolote kuhusu mkutano wa CHADEMA. Watu wapo busy na mambo yao.

Bado hadi sasa sijaelewa kwamba wameikataa CHADEMA au nini kinaendelea. Muitikio ni mdogo sana, tofaut na Mwanza huku Musoma hakuna magari ya matangazo yanayopita mtaani kutanganza kuhusu mkutano.

Nimepita hapo viwanja vya shule ya Msingi mkendo nyuma ya airport, naona kuna maandalizi hafifu sana huku wanachama wachache wa CHADEMA wakiwa kwenye vikundi wanateta huenda kuna mgomo baridi.

Nitawaletea kila kitachojiri na picha za ukweli. Jana walikuwa wanapiga picha kiujanja sana, ndio maana hawakuweka hata picha moja ya drone. bahati mbaya kwao kuna sisi wengine tulikuwepo na tuliweza kuwaletea picha halisi.
Vice versa is true, Ndugu countrywide.
 
Sasa kuna mwananchi mwenye akili timamu akapoteza muda wake kujadiliana na majnun? Chadema wapo na wanajadili na watu wenye akili timamu kama Rais wetu, na ukiona huwasikii wakiongelea mikutano yao mbele yako ujue wamekupuuza kama walivyowapuuza chawa wengine.
Kweli kabisaa,majnuni namba Moja alimpiga marufuku mikutano ya SIASA.ila yule majnuni alizidu mwee.majnun magufooli
 
22 January 2023
Musoma, Tanzania

LIVE: Mkutano wa CHADEMA Musoma uwanja wa Mkendo



Source : The Chanzo

N.B
TAKWIMU muhimu kuhusu mji wa Musoma mkoani Mara nchini Tanzania :
Idadi ya Watu = 134327 soma zaidi Source : Takwimu

Countrywide umeiona hii?

Kwanini tusikufunge dela na kukupitisha mitaani huku ukiimba;

Mimi Countrywide ni mjinga, ni mjinga....

Mimi Countrywide ni muongo, ni mmbea...
 
Baada ya jana CHADEMA kupata aibu pale Mwanza kwa kukosa kuungwa mkono na wananchi walio wengi. Kama ilivyo kawaida yangu, asubuhi na mapema nimekimbilia Musoma ili kuona kitakachojiri.

Nipo huku Musoma nazunguka sehemu tofauti, Ila sioni kabisa wananchi wakizungumza lolote kuhusu mkutano wa CHADEMA. Watu wapo busy na mambo yao.

Bado hadi sasa sijaelewa kwamba wameikataa CHADEMA au nini kinaendelea. Muitikio ni mdogo sana, tofaut na Mwanza huku Musoma hakuna magari ya matangazo yanayopita mtaani kutanganza kuhusu mkutano.

Nimepita hapo viwanja vya shule ya Msingi mkendo nyuma ya airport, naona kuna maandalizi hafifu sana huku wanachama wachache wa CHADEMA wakiwa kwenye vikundi wanateta huenda kuna mgomo baridi.

Nitawaletea kila kitachojiri na picha za ukweli. Jana walikuwa wanapiga picha kiujanja sana, ndio maana hawakuweka hata picha moja ya drone. bahati mbaya kwao kuna sisi wengine tulikuwepo na tuliweza kuwaletea picha halisi.
Jana asubuhi mlisema mwanza hali mbaya sjui mliishia wapi
 
Katika mkoa ambao ni mgumu kuish na ukiishi dunia inakuacha ni musoma , ukiishi muda mrefu bila kusafirisafiri ukajifunze mambo mapya basi dunia inakuacha kweli watu wa huko hawabadilikagi
 
Wananchi endeleeni na kazi.. achaneni na hao matapeli wa kisiasa..
 
Back
Top Bottom