Musoma mjini wabadili mbinu za maandamano

Musoma mjini wabadili mbinu za maandamano

sapiwi

Member
Joined
May 29, 2014
Posts
17
Reaction score
5
MUSOMA MJINI WABADILI MBINU ZA MAANDAMANO SASA POLISI NDO WAANZA KUANDAMANA.

Baada ya polisi kuomba kuongezewa nguvu za askari kutoka kanda maalum ya Tarime na Ryorya na askari hao kuingia mjini Musoma.

Viongozi na wanachama walibadili mbinu za maandamano kwa kutoka katikati ya mji na kwenda kuanzia eneo la Etaro nje kidogo ya mji wa Musoma na kuacha askari hawajui nini cha kufanya matokeo yake maaskari sasa ndio wanaonekana wakiandamani mitaani.

Hali hii imeamsha ari ya wakazi wa Musoma Mjini kuona kuwa maaskari wameamua kuwasaidia CHADEMA kuandamana hadi imefikia baadhi ya wananchi kuwarushia mabango.

Kwa muda huu sasa maandamano ya makamanda ya ukweli yako Nyamiongo yakielekea ofisi ya mkuu wa mko wa Mara.
 
Mbinu nyingine murua kabisa kwa wananchi wote. Tuweweke mabango ya kupinga wizi wa kodi zetu, masokoni, maeneo ya wazi, misikitini, makanisani nk. Hapo tuone kama mapolisi wanaotumika kuvunja katiba kwa kuzuia maandamano ya amani watafanyaje na ujumbe utafika vyema sana.
 
Mbinu nyingine murua kabisa kwa wananchi wote. Tuweweke mabango ya kupinga wizi wa kodi zetu, masokoni, maeneo ya wazi, misikitini, makanisani nk. Hapo tuone kama mapolisi wanaotumika kuvunja katiba kwa kuzuia maandamano ya amani watafanyaje na ujumbe utafika vyema sana.

Kweli hii naikubali. Wew ni creative aisee. Mbinu hii chadema ichukue faster
 
Serikali inapaswa kuwa makini sana na hao watu wa Mara, waliishawahi kujitenga na kujitangazia uhuru miaka ya nyuma, asijetokea kichaa mmoja akasema Mara ni sehemu Kenya tukawapoteza.
 
Nimependa hiyo Mbinu Polisi watachezeshwa kwata mpaka wajijue duh
 
Ngoja polisi nao waandamane,wao wakitumwa nenda wanaenda enda tu
 
Uwezo mdogo unatumwa kuwadhibiti uwezo mkubwa,ni sawa kizibo cha soda kutumwa kukausha bahari.Ngoja polisi mjisumbue leo mahali pa maandamano hamtapajua
 
Bahati mbaya upeo na akili ya askari wetu ni ndogo. Mbaya zaidi wanaelekezwa na watu walio na akili ndogo zaidi, viongozi wa CCM.
 
Bahati mbaya upeo na akili ya askari wetu ni ndogo. Mbaya zaidi wanaelekezwa na watu walio na akili ndogo zaidi, viongozi wa CCM.

Makamanda wanapiga kwata nyamiongo,polisi wao wanaandamana mitaani
 
ImageUploadedByJamiiForums1411479653.526595.jpg
Na hali hii bado wanatupiga mabomu wakati tunatetea hadi maslahi yao ya maeneo ya kutendea kazi badala ya Bunge kula hela za wavuja jasho.
 
Mkuu huki kwetu Askari Polisi wanaandamama wakiwa na ma bango ya kulaani uhuni wa Six,ntatupia picha soon
 
Back
Top Bottom