Museveni sasa kushtakiwa ICC

Kesaboso

JF-Expert Member
Apr 16, 2019
426
500
Walianza wakenya mpaka sasa serilikali ya kenya ina nidhamu baada ya kina uhuru na Luto kupelekwa. Inagawa waliokoka kwa mbinde na rushwa kubwa kulipa mashahidi kujitoa kwenye mchakato ile hali iliwashtua sana. Sasa kenya ni nchi nzuri kuliko yoyote EA
Kwani walihonga pesa yao au ni ya wakenya hao hao walioenda kuwashitaki, hasara ni ya wakenya wenyewe.
 

nditolo

JF-Expert Member
Jul 2, 2011
2,097
2,000
Walianza wakenya mpaka sasa serilikali ya kenya ina nidhamu baada ya kina uhuru na Luto kupelekwa. Inagawa waliokoka kwa mbinde na rushwa kubwa kulipa mashahidi kujitoa kwenye mchakato ile hali iliwashtua sana. Sasa kenya ni nchi nzuri kuliko yoyote EA
Kenya ni nchi ya mfano, sisi bado tunahangaika mpaka watu wasiokuwa na vyeti wanamfukuza ofisini Meya. Yaani Bashite ana mfukuza Meya wakati yeye mwenyewe hana vyeti
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom