Museven umepotoka kulaani bila kufuata taratibu azimio la mwendesha mashtaka wa ICC kuichunguza Burundi


jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,173
Likes
15,568
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,173 15,568 280
Kulaani azimio la kumwelekeza mwendesha mashtaka wa ICC kuichunguza Burundi si hoja kuu, bali umelaani bila kufuata taratibu tunadhani Museven angepaswa kuzifuata.

Angeitisha kikao cha wanajumuiya ya Afrika Mashariki kisha wajadili jambo hilo na matokeo ya mjadala ndio mwenyekiti Museven angeutangaza hadharani.
Tamko la Museven halina uhalali wa kisiasa kuwa wana Afrika Mashariki tunalaani uchunguzi wa kijinai Burundi.
 
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,606
Likes
4,783
Points
280
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,606 4,783 280
Also he might be on the way
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,722
Likes
3,557
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,722 3,557 280
Mara paaaappp hiiiìiiìi
 
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,473
Likes
932
Points
280
Age
33
Vupu

Vupu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,473 932 280
Tuna safari ndefu sana
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
32,989
Likes
20,476
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
32,989 20,476 280
Burundi watu wanafanyiana unyama hawa Wakuu wanataka icc wakae kimyaa tu!
Haya ni maajabu mengine ya dunia

Ova
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,799
Likes
3,995
Points
280
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,799 3,995 280
Walikutana wazee wa matamko!
 
M

momaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
240
Likes
146
Points
60
M

momaka

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
240 146 60
Sidhani kama ICC inafanya kosa kuchunguza! Kwanini viongozi wa afrika hatutaki kuchunguzwa!?? Hivi ni kosa kuchunguza jinai kama imifanyika au la. Nilitegemea kama viongozi wangesema uchunguzi uendelee ili ukweli ufahamike!!???
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,173
Likes
15,568
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,173 15,568 280
Sidhani kama ICC inafanya kosa kuchunguza! Kwanini viongozi wa afrika hatutaki kuchunguzwa!?? Hivi ni kosa kuchunguza jinai kama imifanyika au la. Nilitegemea kama viongozi wangesema uchunguzi uendelee ili ukweli ufahamike!!???
Kwa serikali yenye kufuata utawala wa sheria wangeukaribisha uchunguzi huu kwa mikono miwili.

Wanalaani kuchunguzwa kanakwamba wao ni malaika.
 

Forum statistics

Threads 1,250,523
Members 481,401
Posts 29,736,388