Museven na Mugabe walianza kucheza na katiba za vyama vyao kwanza.

Shukrani A. Ngonyani

Verified Member
Feb 23, 2014
1,115
2,000
Hawajawa madikteta kwa bahati mbaya, walijenga hofu na woga kwa watu na wakaanza kuchezea akili zao.

Walianza kubadili na kuweka viraka katiba za vyama vyao kwanza kabla hawajainajisi katiba ya nchi.

Hawa wawili, yaani Robert Mugabe na mate wake Yoweri Kaguta Museven wamebana demokrasia na kuwatesa wenye mawazo na hoja kinzani.

Wamefanya nchi kuwa kama familia yao, ndugu, jamaa, marafiki walamba viatu na watu wa kabila zao ndo watawala na wanaokula mema ya nchi.

Hivyo ni kusema kuwa kubadili na kupachika viraka katiba ni mabadiliko yenye matokeo chanya au hasi, ila mwenye kubadili ndo anajua lengo.


Nawaza tu!
 

iparamasa

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
13,443
2,000
Anaweza kuomba kuongezewa muda mpaka amalize kununua bombadia za kutosha? I mean akaomba miaka ya nyongeza kwenye katiba ya nchi??
 

Katasheka jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2016
528
500
Hawajawa madikteta kwa bahati mbaya, walijenga hofu na woga kwa watu na wakaanza kuchezea akili zao.

Walianza kubadili na kuweka viraka katiba za vyama vyao kwanza kabla hawajainajisi katiba ya nchi.

Hawa wawili, yaani Robert Mugabe na mate wake Yoweri Kaguta Museven wamebana demokrasia na kuwatesa wenye mawazo na hoja kinzani.

Wamefanya nchi kuwa kama familia yao, ndugu, jamaa, marafiki walamba viatu na watu wa kabila zao ndo watawala na wanaokula mema ya nchi.

Hivyo ni kusema kuwa kubadili na kupachika viraka katiba ni mabadiliko yenye matokeo chanya au hasi, ila mwenye kubadili ndo anajua lengo.


Nawaza tu!
Hata Mbowe naye kacheza na katiba ya chama chake, hakuna wa kuhoji
Ni mwenyekiti milele na milele!
 

Tanzania1Mpya

Member
Jan 19, 2017
40
95
Hawajawa madikteta kwa bahati mbaya, walijenga hofu na woga kwa watu na wakaanza kuchezea akili zao.

Walianza kubadili na kuweka viraka katiba za vyama vyao kwanza kabla hawajainajisi katiba ya nchi.

Hawa wawili, yaani Robert Mugabe na mate wake Yoweri Kaguta Museven wamebana demokrasia na kuwatesa wenye mawazo na hoja kinzani.

Wamefanya nchi kuwa kama familia yao, ndugu, jamaa, marafiki walamba viatu na watu wa kabila zao ndo watawala na wanaokula mema ya nchi.

Hivyo ni kusema kuwa kubadili na kupachika viraka katiba ni mabadiliko yenye matokeo chanya au hasi, ila mwenye kubadili ndo anajua lengo.


Nawaza tu!


Hata Mwenyekiti wenu MBOWWEE alipomfukuza TOZZI alichezea katiba ya chama au....???
 

KWEZISHO

JF-Expert Member
Jan 29, 2016
7,531
2,000
Hawajawa madikteta kwa bahati mbaya, walijenga hofu na woga kwa watu na wakaanza kuchezea akili zao.

Walianza kubadili na kuweka viraka katiba za vyama vyao kwanza kabla hawajainajisi katiba ya nchi.

Hawa wawili, yaani Robert Mugabe na mate wake Yoweri Kaguta Museven wamebana demokrasia na kuwatesa wenye mawazo na hoja kinzani.

Wamefanya nchi kuwa kama familia yao, ndugu, jamaa, marafiki walamba viatu na watu wa kabila zao ndo watawala na wanaokula mema ya nchi.

Hivyo ni kusema kuwa kubadili na kupachika viraka katiba ni mabadiliko yenye matokeo chanya au hasi, ila mwenye kubadili ndo anajua lengo.


Nawaza tu!
Ni kweli kabisa. Na hapa tutarajie maamuzi ya kupitisha Katiba Mpya ambapo huyu aliyepo madarakani anaweza kupewa kipindi cha mpito, halafu akagombea tena.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom