Museven ameanza kuchukua TAHADHARI

Museven ameanza kuchukua TAHADHARI

SDG

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Posts
7,631
Reaction score
8,078
_20171122_133617.JPG

Rais Yoweri Kaguta Museven ameahidi neema za "Mito ya asali na maziwa" kwa watumishi wake wa umma hususani WANAJESHI,amewahakikishia MAISHA BORA,na mambo kedekede.
Lakini wakati akiyasema hayo MADAKTARI nchini humo wana mgogoro na serikali na wanadai nyongeza ya salary.
Maneno matam kwa wanajeshi wake ni ishara kwamba "ANAWAPUNGA" ili wasije kuchafua hali ya hewa kama sehem nyingine barani AFRIKA.
 
Ndiyo madikteta walivyo kama huyu yohana anavyofanya
 
  • Thanks
Reactions: SDG
bora ustaafu mapema kabla watu hawajabadili akili zao... maana ni mmoja tu akiamua wengine wote wataweka mikono chini, na vile umekaa muda mrefu hutapata msaada
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Namibia au Botswana na chake hakipo katika uongozi
Kiuhalisia yule mama uongoz hakupewa na ZANU PF ila alipewa na MUGABE.
Lakini ataish maisha ya kujificha kama digidigi.
Na Mubabe pia hata mali zake raia wanaweza ziharibu,jeshi lizilinde sana
 
Kiuhalisia yule mama uongoz hakupewa na ZANU PF ila alipewa na MUGABE.
Lakini ataish maisha ya kujificha kama digidigi.
Na Mubabe pia hata mali zake raia wanaweza ziharibu,jeshi lizilinde sana
Ndiyo hivyo boss
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Kila jambo lina mwisho wake. Kiasi cha muda kufika
 
Jaman jaman,amani Itawale,
Mods wakiona ushuz wenu watawapiga BAN wote, shaur yenu
Watu wengine wanakera mikwara mingi kama jf ni ya baba yao acha nipigwe BAN
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom