Muscle Building Supplements wapi napata???


BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
4,523
Likes
25
Points
145
Age
32
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
4,523 25 145
Habari zenu kwa mpigo
natafuta supplements kwa ajili ya kujenga misuli.nipo dar kwa anayefahamu zinapopatikana anaisaidie...
PM kwa mawasiliano zaidi.
NB: mahubiri yahusuyo madhara na mizaha mingine sitaki, km wajua tupia contacts km hujui plz kausha pita kimyakimya.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,119
Likes
12,264
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,119 12,264 280
Steroid labda kwa nairobi,hapa bongo sidhani.
 
Kingdom_man

Kingdom_man

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
459
Likes
233
Points
80
Kingdom_man

Kingdom_man

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
459 233 80
Look for this one. Whey protein. Best there's in the market. Never go for steroids bro. Tafuta hii ni kiboko yao. Gharama kidogo lakini uhakika. Ukienda Gym za ukweli watakueleza! Goodluck
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,741
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,741 280
Umeamua ushindane body na shemeji yako Paw sasa? Ile ni natural bwana. Piga chuma, mbona diamond anagombewa?
 
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
4,859
Likes
4,584
Points
280
Bufa

Bufa

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
4,859 4,584 280
Tangopori hajapita kuomba picha
 
Last edited by a moderator:
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
1,708
Likes
281
Points
180
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2013
1,708 281 180
Look for this one. Whey protein. Best there's in the market. Never go for steroids bro. Tafuta hii ni kiboko yao. Gharama kidogo lakini uhakika. Ukienda Gym za ukweli watakueleza! Goodluck
View attachment 125629
inanenepesha misuli ya sehemu gani?
mfano kifua,mikono au miguu?
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
11
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 11 0
Masumu hayo wewe zinduka,mbona wavivu sana wakufiri na kusoma.Mnajimaliza wenyewe, no wonder Tanzania ipo mahali ilipo.Noma sana.
Habari zenu kwa mpigo
natafuta supplements kwa ajili ya kujenga misuli.nipo dar kwa anayefahamu zinapopatikana anaisaidie...
PM kwa mawasiliano zaidi.
NB: mahubiri yahusuyo madhara na mizaha mingine sitaki, km wajua tupia contacts km hujui plz kausha pita kimyakimya.
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,698
Likes
448
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,698 448 180
We kitasa kwel huli vizur wataka jenga misuli duuuuh
 
T

testa

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
401
Likes
32
Points
45
T

testa

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
401 32 45
Piga hii namba utapewa maelezo jamaa ni mtaalamu wa haya mambo 0717161736
 
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
3,480
Likes
722
Points
280
NullPointer

NullPointer

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
3,480 722 280
Badala ya kutumia protein supplements kujenga muscles ambazo zitakuletea side effects baadaye on the long run, kama unataka ku-build up muscles na zikaonekana natural hasa kama mwili wako ni wa walew enye low fat u akuta kakonda unaweza kuhesabu mbavu then solution ni ndogo, kwanza ni sababu mwili wako chakula unachokula hakitoshi means digestin inafanyika na mwili bado unakua unahitaji unakosa, sasa ukienda gym na wabongo hua wanaenda kimisifa wanakaa masaa mawili, mwili wako unajitafuna wenyewe maana hakuna chakula cha kubreak down unashangaa hupati muscles wala nini na unazidi kukonda.. Sasa solution, panga time table ya kula kila masaa mawili, mara tatu ndio ni heavy meals, ila hizo mara nyingine iwe moderate meal, mfano hapo katikati unaweza tupia viazi, ndizi kwa sana ila hakikisha unatupia kitu every after two hours, piga maji ya kutosha kwa siku, lita sio chini ya mbili, Afu ukienda gym kufanya mazoezi fanya siku nne tu kwa wiki, na iwe ni zoezi linalohusisha viungo vingi vya mwili, siku tatu pumzika, na gym kila siku fanya 30-40min tu, usizidi hapo utakua unaanza kula mwili huo tena. Fanya hivo utakujanipa majibu, mwili utajiweka fresh sana kama ile unaona kwenye tv acha ya wabongo iko ka matairi hawafati principle... Nilikua mwembamba sana nakupa experience yangu nioiyopata kwa gym trainer na sasa niko safi..
Its a long time process, usidhani ni mwezi moja au miwili, ni continuous process wengine huchukua mwaka, ila effect utaanza kuziona mapema.... Usitumie Protein supplements zitakuumiza baadaye
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,014
Likes
11,336
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,014 11,336 280
Habari zenu kwa mpigo
natafuta supplements kwa ajili ya kujenga misuli.nipo dar kwa anayefahamu zinapopatikana anaisaidie...
PM kwa mawasiliano zaidi.
NB: mahubiri yahusuyo madhara na mizaha mingine sitaki, km wajua tupia contacts km hujui plz kausha pita kimyakimya.
Yaani unataka kua Baunsa simple tu just kwa kumeza vidonge? ?

Hapana bana, umia kidogo gym Mkuu!!
 
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
4,523
Likes
25
Points
145
Age
32
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
4,523 25 145
Masumu hayo wewe zinduka,mbona wavivu sana wakufiri na kusoma.Mnajimaliza wenyewe, no wonder Tanzania ipo mahali ilipo.Noma sana.
sawa...naona ww huli sumu
 
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
4,523
Likes
25
Points
145
Age
32
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
4,523 25 145
Yaani unataka kua Baunsa simple tu just kwa kumeza vidonge? ?

Hapana bana, umia kidogo gym Mkuu!!
mkuu Shark nafanya iyo mambo.naona kitu hakitoki.
 
Last edited by a moderator:
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
4,523
Likes
25
Points
145
Age
32
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
4,523 25 145
Badala ya kutumia protein supplements kujenga muscles ambazo zitakuletea side effects baadaye on the long run, kama unataka ku-build up muscles na zikaonekana natural hasa kama mwili wako ni wa walew enye low fat u akuta kakonda unaweza kuhesabu mbavu then solution ni ndogo, kwanza ni sababu mwili wako chakula unachokula hakitoshi means digestin inafanyika na mwili bado unakua unahitaji unakosa, sasa ukienda gym na wabongo hua wanaenda kimisifa wanakaa masaa mawili, mwili wako unajitafuna wenyewe maana hakuna chakula cha kubreak down unashangaa hupati muscles wala nini na unazidi kukonda.. Sasa solution, panga time table ya kula kila masaa mawili, mara tatu ndio ni heavy meals, ila hizo mara nyingine iwe moderate meal, mfano hapo katikati unaweza tupia viazi, ndizi kwa sana ila hakikisha unatupia kitu every after two hours, piga maji ya kutosha kwa siku, lita sio chini ya mbili, Afu ukienda gym kufanya mazoezi fanya siku nne tu kwa wiki, na iwe ni zoezi linalohusisha viungo vingi vya mwili, siku tatu pumzika, na gym kila siku fanya 30-40min tu, usizidi hapo utakua unaanza kula mwili huo tena. Fanya hivo utakujanipa majibu, mwili utajiweka fresh sana kama ile unaona kwenye tv acha ya wabongo iko ka matairi hawafati principle... Nilikua mwembamba sana nakupa experience yangu nioiyopata kwa gym trainer na sasa niko safi..
Its a long time process, usidhani ni mwezi moja au miwili, ni continuous process wengine huchukua mwaka, ila effect utaanza kuziona mapema.... Usitumie Protein supplements zitakuumiza baadaye
dah asante kwa maelezo mazuri yaliyojitosheleza
 

Forum statistics

Threads 1,250,683
Members 481,436
Posts 29,741,713