Badala ya kutumia protein supplements kujenga muscles ambazo zitakuletea side effects baadaye on the long run, kama unataka ku-build up muscles na zikaonekana natural hasa kama mwili wako ni wa walew enye low fat u akuta kakonda unaweza kuhesabu mbavu then solution ni ndogo, kwanza ni sababu mwili wako chakula unachokula hakitoshi means digestin inafanyika na mwili bado unakua unahitaji unakosa, sasa ukienda gym na wabongo hua wanaenda kimisifa wanakaa masaa mawili, mwili wako unajitafuna wenyewe maana hakuna chakula cha kubreak down unashangaa hupati muscles wala nini na unazidi kukonda.. Sasa solution, panga time table ya kula kila masaa mawili, mara tatu ndio ni heavy meals, ila hizo mara nyingine iwe moderate meal, mfano hapo katikati unaweza tupia viazi, ndizi kwa sana ila hakikisha unatupia kitu every after two hours, piga maji ya kutosha kwa siku, lita sio chini ya mbili, Afu ukienda gym kufanya mazoezi fanya siku nne tu kwa wiki, na iwe ni zoezi linalohusisha viungo vingi vya mwili, siku tatu pumzika, na gym kila siku fanya 30-40min tu, usizidi hapo utakua unaanza kula mwili huo tena. Fanya hivo utakujanipa majibu, mwili utajiweka fresh sana kama ile unaona kwenye tv acha ya wabongo iko ka matairi hawafati principle... Nilikua mwembamba sana nakupa experience yangu nioiyopata kwa gym trainer na sasa niko safi..
Its a long time process, usidhani ni mwezi moja au miwili, ni continuous process wengine huchukua mwaka, ila effect utaanza kuziona mapema.... Usitumie Protein supplements zitakuumiza baadaye