Musa Leonard Mdede mwenyekiti mpya TAHLISO


nyamakonge

nyamakonge

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2013
Messages
363
Likes
62
Points
45
nyamakonge

nyamakonge

JF-Expert Member
Joined May 28, 2013
363 62 45
TAHLISO sasa imepata mtu mchapakazi.kijana huyu ambae ni rais wa serikali ya wanafunzi wa chuo kikuu Bugando CUHASSO.

Ameonesha uwezo mzuri wa kuongoza na kutetea maslahi ya wanafunzi muda mfupi toka aliposhika nyadhifa hiyo.
 
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
894
Likes
15
Points
35
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
894 15 35
Hvi si ndio huyu aliesema Makamba ndo rais mtarajiwa, hiki chombo hua naita TAHLSO-CCM
 
L

luofe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
325
Likes
22
Points
35
L

luofe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
325 22 35
jamaa yuko vizuri sana mpambanaji....kajitahidi kufanya vitu vingi hapa chuo kwa tangu alipoingia madarakani ....viva cuhaso ...viva mdede
 
T

tocolyitics

Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
76
Likes
0
Points
0
T

tocolyitics

Member
Joined Feb 5, 2012
76 0 0
Hongera kamanda mdede. tunaamini juhudi zako zitasaidia sana chuo chako.
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,445
Likes
5,642
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,445 5,642 280
1
1
asije akawa nae alipewa galaxy na mheshimiwa February Maropes
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,417
Likes
14,566
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,417 14,566 280
Hongera Kamanda..
 
nyamakonge

nyamakonge

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2013
Messages
363
Likes
62
Points
45
nyamakonge

nyamakonge

JF-Expert Member
Joined May 28, 2013
363 62 45
huyu kijana ni mpya nadhani ataibadilisha tahlso.alipinga vikali tamko la kumkubali mh january makamba.refer makala yake kwenye mawio mwez july! ni mtu makini kiutendaji...
 

Forum statistics

Threads 1,273,052
Members 490,245
Posts 30,469,012