Musa husein yuko wapi?

yahoo

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
3,452
2,000
Ni mmoja ya watangazaji wachche nilokua nawakubali ile mbaya nilikua sikosi kipindi chake cha uswazi na super mix pale ea radio,sasa hiv sina mudi na hivo vipindi tangu alipoondoka huyo mshkaji! mwana jf anaefaham anifaamishe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom