kivyako
JF-Expert Member
- Feb 2, 2012
- 14,342
- 12,067
Tiririka mwanangu, utatembeza bakuliMm
Bado laki nne itimie milioni saba kuna yeyote ataniongezea ili nianze kutiririka?
Tiririka mwanangu, utatembeza bakuliMm
Bado laki nne itimie milioni saba kuna yeyote ataniongezea ili nianze kutiririka?
Duuuhmungu wa tanzania ni aldolf hitler
Haya nduguNingetoa maoni lkn lupango baba na kazi ngumu mmmmh ninaogopako.Ila mungu ni yule yule Jehova hata huku japani mungu wetu ni yule yule shivo.
Sawa ngoja tuzidi kujipa muda tuoneMungu wake ni yule yule Mungu WA Ibrahimu,, Mungu wa Isaka na Yakobo,,
Na hata anapowaambia Watanzania Mniombee anamanisha tumwombee kwa Mungu huyu YEHOVA,, si mwingine.
Hali hii mnayo lalamika hakuisababisha yeye anayepaswa kulaumiwa ni Mtangulizi wake hakumwachia kitu.
Zidisheni maombi tumwombee Rais wetu tutoke kwenye hili dimbwi LA UFISADI tulimo kwamishwa na yule Mtangulizi wake.
Uchochezi huoHata asipotoa atapata za kutosha kwa Lubuva
Acha kutukatisha tamaaTiririka mwanangu, utatembeza bakuli
RC wetu Mh. Makonda alisema hua yeye akisimama basi anakua mungu, sasa nikiunga dots na swali lako hapa basi jibu linakuja lenyewe tu bila hata kuumiza kichwaHabarini za jioni wanaJF,poleni na majukumu ya kila iitwayo Leo.
Nimepitia comments nyingi zimuhusuzo Raisi wetu Ndgu.Pombe John,hakika watu wameonyesha hasira za dhahiri kwa kuchoshwa na uongozi wake.
Wengine wamefikia kutamani bora waishi kama Palestine kwenye vurugu na vita kuliko Tanzania.
Nachelea kuuliza je, Mungu wa Raisi wetu ndiye Huyuhuyu tumuabudiaye? Na mbona watu wa rika na kada zote wamlalamikie Raisi wetu yeye haoni tatzo hilo.?
Je,wewe una maoni gani kuhusu uongozi na maamuzi yake kwa ujumla?
Bado umeweka fumboRC wetu Mh. Makonda alisema hua yeye akisimama basi anakua mungu, sasa nikiunga dots na swali lako hapa basi jibu linakuja lenyewe tu bila hata kuumiza kichwa
KariakooWapi huko
Serious
YupiJevhova