MUNGU PEKEE NDIYE HAKIMU HAKI......must read


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,785
Likes
39,519
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,785 39,519 280
Jamaa alimpa ujauzito mwanafunzi
akashtakiwa kumbe yule jamaa ana
bibi yake mtaalam wamambo yetu ya
Sumbawanga...
Jamaa akaongea na bibi yake
amuwekee jinsia ya kike ili akashinde
Mahakamani na akitoka arudishiwe
mambo yake kama kawaida.
Bibi akampachika jamaa jinsia ya kike
alipofika mahakamani kuhojiwa
akasema mi sijampa ujauzito
kwasababu minina jinsia ya kike
pia...!
Kwa kuthibitisha akajifunua nguo, basi
jamaa akashinda kesi.
Jamaa akawa anarudi Home, lakini
wakati anakaribia kufika akaona watu
wengi wamejaa home wanalia
akauliza kulikoni akaambiwa "Bibi
amefariki"!
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,785
Likes
4,887
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,785 4,887 280
Atafute mwinge wa sumbawanga ampe manyonyo na...
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Mwambie asubiri atakaerith mikoba ya bibi.au asubiri baada ya mwezi akiona masika yameingia mvua zinanyesha atafute msela atakua amejisaidia zaidi.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,268
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,268 280
teh teh teh teh..
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,501
Likes
230
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,501 230 160
Aisee...! huyo bibi angekuwepo ningemtafuta amfanyie hiyo makitu Kapuya ....
 

Forum statistics

Threads 1,263,136
Members 485,792
Posts 30,143,694