Mume wangu akila nyama ya mbuzi na kitimoto zamdhuru


BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
Wana jamvi naombeni ushauri mume wangu akila nyama ya kitimoto na mbuzi anapatwa na viupele vikubwa mgongoni vyeusi na kuwashwa ameacha kula bado vinamtokea vinakuwa kama chunisi ngumu nyeusi na vunamuwasha, alipewa dawa ya kupaka vikakauka na kubakiza dots nyeusi na wakati mwingine vinamuwasha atumie dawa gani viishe na madots atayatoa na nn maana hawezi vaa t-shirt msaada pls. Asanteni
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
Jamani hakuna wa kunisaidia mbona mko kimya hivi kwenye kujua dawa tafadhalini
 
NITATOA USHUHUDA

NITATOA USHUHUDA

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2017
Messages
709
Likes
607
Points
180
NITATOA USHUHUDA

NITATOA USHUHUDA

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2017
709 607 180
HIYO NI ALEJII
 
usser

usser

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
10,881
Likes
9,207
Points
280
usser

usser

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2015
10,881 9,207 280
Madoctor njooon huku

[Color= yellow]Triple A[/color]
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280
Wana jamvi naombeni ushauri mume wangu akila nyama ya kitimoto na mbuzi anapatwa na viupele vikubwa mgongoni vyeusi na kuwashwa ameacha kula bado vinamtokea vinakuwa kama chunisi ngumu nyeusi na vunamuwasha, alipewa dawa ya kupaka vikakauka na kubakiza dots nyeusi na wakati mwingine vinamuwasha atumie dawa gani viishe na madots atayatoa na nn maana hawezi vaa t-shirt msaada pls. Asanteni
Dawa kubwa ukitaka apone Mume wako awache kula kitomoto na nyama ya mbuzi kwani kuna ulazima gani ale hizo nyama? kama anapenda kula nyama mwambie ale nyama ya kondoo na nyama ya kuku au nyama ya bata hazina madhara kwa afya ya binadamu.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,014
Likes
16,142
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,014 16,142 280
mmeambiwa nguruwe hafai
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,265
Likes
4,589
Points
280
Age
25
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,265 4,589 280
Dawa kubwa ukitaka apone Mume wako awache kula kitomoto na nyama ya mbuzi kwani kuna ulazima gani ale hizo nyama? kama anapenda kula nyama mwambie ale nyama ya kondoo na nyama ya kuku au nyama ya bata hazina madhara kwa afya ya binadamu.
Tatizo tangia 2013 Leo ndo mtu anapata ushauri.
 
Ndukidi

Ndukidi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
957
Likes
438
Points
80
Age
29
Ndukidi

Ndukidi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
957 438 80
Wana jamvi naombeni ushauri mume wangu akila nyama ya kitimoto na mbuzi anapatwa na viupele vikubwa mgongoni vyeusi na kuwashwa ameacha kula bado vinamtokea vinakuwa kama chunisi ngumu nyeusi na vunamuwasha, alipewa dawa ya kupaka vikakauka na kubakiza dots nyeusi na wakati mwingine vinamuwasha atumie dawa gani viishe na madots atayatoa na nn maana hawezi vaa t-shirt msaada pls. Asanteni
Aache kula kitimoto na mbuzi ana alergy, kwani lazima kula?
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,430
Likes
7,769
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,430 7,769 280
Ana allergy ni ugonjwa was kawaida aende hospital apewe matibabu na asitumie nyama izo

Sent from my SM-G950FD using JamiiForums mobile app
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,152
Likes
3,281
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,152 3,281 280
Wana jamvi naombeni ushauri mume wangu akila nyama ya kitimoto na mbuzi anapatwa na viupele vikubwa mgongoni vyeusi na kuwashwa ameacha kula bado vinamtokea vinakuwa kama chunisi ngumu nyeusi na vunamuwasha, alipewa dawa ya kupaka vikakauka na kubakiza dots nyeusi na wakati mwingine vinamuwasha atumie dawa gani viishe na madots atayatoa na nn maana hawezi vaa t-shirt msaada pls. Asanteni
Mimi sio Dr lakini nina akili kidogo ya kujaaliwa na Mungu wangu,Dawa yake ili asitokew na vipele akila aina hizo za nyama ni kuacha tu kula vitu hivyo basi!
 

Forum statistics

Threads 1,252,285
Members 482,061
Posts 29,802,643