Mume wa dada yako(shemeji) anapo mgegeda mkeo.

Mume wa dada yako(shemeji) anapo mgegeda mkeo.

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Posts
11,494
Reaction score
12,466
Wadau hapa tushauriane imetokea shemeji yangu mume wa dada mtoto wa mama mdogo ana mgonga(lack of a better word) mke wa mdogo wake na mkewe hii kitu nime iprove kwa macho yangu nadhani dogo mwenye mke hajui wala sista nae hana anacho kijua.....niuchune au niweke mambo hadharani? (ushahidi wa picha ninao) ninacho hofia ni kwamba nikisema ntasambaratisha ndoa zote mbili ya dada na ya dogo na kinacho niuma ni pamoja na shemeji kumuoa dada yetu bado anakula na mke wetu hii sio dharau jamani?....
 
Hiyo ni dharau kwenu, bali mjiulize isije ikawa mmeshindwa kazi anawasaidia. La maana angalia asije akakugema na wewe, watu walafi kama hao afadhali uweke wazi tu aache. Atawaua kwa ngoma
 
Chinga ingekuwa wewe ndio mwenye mke anagegedwa ungependa kuambiwa au usingependa? Vyovyote utakavyojisikia ingekuwa ni wewe ndio umfanyie huyo mdogo wako
 
Mm naona mficha uchi hazai cha msingi nikutafuta watu wazima kwanza watakushauri vp la kufanya kwani ukija kumwambia dadaako au hyo dogo mtakuja kugombana tafuta watu wazima wenye kueleweka ndio utaamuwa nn ufanye sawa?
 
Huyo atawamaliza wote huyo. Akimaliza wake zenu atawatafuna na nyie. Huyo ni kama simba aliyeonja nyama ya binadamu huwa haachi mpaka auliwe. Msanue huyo akafie mbele. Kunaaaambeleges!
 
Chinga ingekuwa wewe ndio mwenye mke anagegedwa ungependa kuambiwa au usingependa? Vyovyote utakavyojisikia ingekuwa ni wewe ndio umfanyie huyo mdogo wako

Nashindwa hata nifanyeje mkuu tatizo dogo anamuamini sana mkewe isitoshe sista nae kajifungua majuzi tu katoto kake kana miezi miwili na wiki maskini napata hasira sana ila liwalo na liwe hii kitu haivumiliki.
 
Huyo atawamaliza wote huyo. Akimaliza wake zenu atawatafuna na nyie. Huyo ni kama simba aliyeonja nyama ya binadamu huwa haachi mpaka auliwe. Msanue huyo akafie mbele. Kunaaaambeleges!

Usitafute nikutukane mkuu nani umeskia ni punga mpaka aliwe?
 
Nashindwa hata nifanyeje mkuu tatizo dogo anamuamini sana mkewe isitoshe sista nae kajifungua majuzi tu katoto kake kana miezi miwili na wiki maskini napata hasira sana ila liwalo na liwe hii kitu haivumiliki.

Kwahiyo nyie mnakaa pamoja kwa huyo shemeji yenu? Yan wewe na dogo wako na huyo mkewe? Hebu nifafanulie hapa kwanza then ntakushauri hatua ya kuchukua.
 
Sakata... picha ulipiga wewe au ulizipataje?
Unaonekana na wewe una matatizo..
 
Wadau hapa tushauriane imetokea shemeji yangu mume wa dada mtoto wa mama mdogo ana mgonga(lack of a better word) mke wa mdogo wake na mkewe hii kitu nime iprove kwa macho yangu nadhani dogo mwenye mke hajui wala sista nae hana anacho kijua.....niuchune au niweke mambo hadharani? (ushahidi wa picha ninao) ninacho hofia ni kwamba nikisema ntasambaratisha ndoa zote mbili ya dada na ya dogo na kinacho niuma ni pamoja na shemeji kumuoa dada yetu bado anakula na mke wetu hii sio dharau jamani?....


ni dharau kubwa sana ,,,,,, huyo anastahili kupotezwa kimya kimya.
 
Kwahiyo nyie mnakaa pamoja kwa huyo shemeji yenu? Yan wewe na dogo wako na huyo mkewe? Hebu nifafanulie hapa kwanza then ntakushauri hatua ya kuchukua.

hapana mkuu kila mtu anaishi kivyake mazingira ambayo nimeliona tikio na kuweza kupiga picha ni tata sana aisee za mwizi aribaini siku ikifika hata ujichimbie shimo utakamatwa tu.
 
Wadau hapa tushauriane imetokea shemeji yangu mume wa dada mtoto wa mama mdogo ana mgonga(lack of a better word) mke wa mdogo wake na mkewe hii kitu nime iprove kwa macho yangu nadhani dogo mwenye mke hajui wala sista nae hana anacho kijua.....niuchune au niweke mambo hadharani? (ushahidi wa picha ninao) ninacho hofia ni kwamba nikisema ntasambaratisha ndoa zote mbili ya dada na ya dogo na kinacho niuma ni pamoja na shemeji kumuoa dada yetu bado anakula na mke wetu hii sio dharau jamani?....

Muwekeeni mtego akinasa tu mfireni,itapunguza maumivu kidogo!
 
weka picha hapa walau ficha nyuso zao

Hapana mkuu ila nadhani wanaweza wakawa member humu ndani maana wote ni wa kisasa....wajue tu uchafu wao nimeushtukia popote walipo wajiandae....dogo na wewe km umo humu ndani huko uliko safarini jua mkeo si mwaminifu.
 
ChingaOne: sijawahi kusoma au kusikia ahera kuna ndoa. Kigezo cha kwanza cha ndoa halali ni UHAI wa wanandoa. Kujaribu kuficha maovu ya fisimaji mmoja, eti 'ili kunusuru ndoa' ni ujuha uliopitiliza (in the long run). ni kujaribu kuwafurahisha watu for nothing, at a very high cost TO THE ENTIRE CLAN.
 
Back
Top Bottom