• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mume na mke!

wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
15,598
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
15,598 2,000
Mume!!yaani mke wangu kila siku hua nakusikia unasema!!tv yangu!!
Nyumba yangu!!
Watoto wangu..
Gari langu!!
Mke! Kimya!!
Mume!!yaani hua nakushangaa sana unapowaambia watu hivyo kila kitu chako wakati mimi na wewe ni mume na mke yaani tumeoana mwili umekuwa mmoja!!jirekebishe bhana hizo kauli zako!!
Mke!!akaendelea kupekua nguo kwenye droo la kabati lake!!
Mume!! Yaani mimi nakusemesha hata hutaki kunijibu.. haya nini unatafuta huko!
Mke!! Sidiria yetu!!
 
M

MKOMBOZI1

Senior Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
187
Points
195
M

MKOMBOZI1

Senior Member
Joined Aug 22, 2012
187 195
Ha ha ha ha ha h!! Hayo si mambo ya muungano
 

Forum statistics

Threads 1,403,840
Members 531,397
Posts 34,435,929
Top