mume mnoko | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mume mnoko

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pinokio, Nov 19, 2011.

  1. p

    pinokio New Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salam wana jf.mimi ni mwana mama mume wangu hataki nifanye kazi anataka nitunze familia iyo nimekubaliana nalo.lakini mume huyu huyu hana upendo kabisa yeye kurudi ni manane ya usiku na vituko tele .mkitoka nae out jamani usikutane na mtu akakusalimia mume ananuna ukikaa bar na washikaji zake wakikutazama sana ujue nyumbani utachezea kichapo.mpaka nimeamua sitoki nakaa ndani tu kulea watoto.ila mahitaji yote napata nisichopenda unoko wake tu.na nikimuuliza mume wangu mbona haupendi kurudi mapema ananijibu wewe ndio unatafuta pesa.sasa yoote 9 ni hivi tokea nijue jf ni raha tupu hata akikaa mpaka saa kumi usiku sijari wapendwa tena nasema kwa nini karudi mapema.
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo unatafta mashahidi wa kushuhudia kwamba tatizo lishatatuka automatik sio?

    Acha niwe wa kwanza kuushuhudia huu muujiza wako
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Pinokio,achana na Kloro hapo juu,hana lolote,ni wale wale.
    nikwambie kitu anti? Hauko peke yako,si katika jf,si katika ulimwengu asilia.Kwa kifupi MIANAUME NDIVYO TULIVYO,hata utupende vipi tutaharibi tu!
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    hehehe huyu ndio bishanga bana! halaf hapo chini namuona shosti anachungulia na nimevaa msuri tu hapa, mwambiie namsalimia bana
     
  5. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 616
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 80
    Bishanga
    Hata kama but she is making a conscious choice to accept hayo manyanyaso ya hiyo MIANAUME.....Kwahiyo lets not lay the blame to WANAUME only

    Pinokio
    To borrow Bishanga's words.........JF or not ,"Marriage should be enjoyed and not tolerated"!!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    husninyo kupenda sasa basi. Khaaa!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    duh, pole sana
     
  8. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    vunja ukimya, zungumza na mwenzio...
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,384
    Likes Received: 28,169
    Trophy Points: 280
    Anapoishia Husninyo Mwajuma anaanzia.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    mpe ile link..labda atatufahamu zaidi!!
    All in all...Wanaume Ndio tulivyo
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,651
    Likes Received: 35,766
    Trophy Points: 280
    Jasho litakutoka unalo hilo :):)...inabidi urudi tena kufanya vitu vyako kwenye ile ........ (Please FMI, refer this to your dictionary :):))
     
  12. B

    Bagenyi Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unapata huduma zote vizuri na vumilia ila why aje usiku? Kuna pesa za manane? Ila angalia asije akaleta balaa kwa kujua jf?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,143
    Trophy Points: 280
    hahaha hapo tu bishanga ndipo ninapo'kuzimikia'

    pinoko kifupi mumeo ana gubu.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Wamarekani washatoa hela ya kuzungumzanaye?
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Pinokio, aisee! Pole sana. Ina maana wewe socialization=0? Hatari sana. Kitendo cha kukubali kuacha kazi ili ulee watoto sio cha kishujaa hata kidogo. Uangaliwe na marafiki zake halafu upigwe wewe? Si angewapiga wao wakome kukuangalia? Umeshawahi kufikiria maisha baada ya yeye? Namaanisha incase akafariki ghafla ama akaoa mke mwingine (inatoke,si umeshawahi kuona?). Utaweza kuwalea hao watoto? Si sawa hata kidogo kwake kurudi saa nane usiku,usiache kulisemea hilo mpaka kieleweke! Ila tafuta kazi aisee,soon utakua kama mtoto manake huonani na watu wazima kama unashinda ndani na wanao na mume anarudi saa nane usiku! Kha!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Bishanga, lawyer wa kinamama wa JF. Natanguliza shukrani. Sasa umpe na suluhisho,afanyeje?
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Kwa mara ya kwanza nimekupenda ghafla
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Shemeji, nidai chochote kile. Hope hakuna maswali kuhusu chochote niko ready
     
  19. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa. Asije akajuta baadae.
     
Loading...