Mume anapotaja jina la mwengine kitandani

promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Habari za Hasubuhi waungwana,
Naa swali linanichokoa roho,ivi pale unapokua na mumeo mko kwenyeuwanja wa mahaba halafu mwenzio
baada ya kukuita kwamfano Fatma anakuita fayka inamaana ndio mtu wake wewe boya tuu hapo au mpaka
amfikirie huyo ndio bao upewe au inakuwaje? au pale anapo kuita akajitia kasahau anaita jina hilo au jengine inakua
keshakuchoka au?
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
8,128
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
8,128 2,000
huyo kakuchoka...anakugegeda kwa sababu ni wajibu lakini hisia zipo kwa dem mwengine....chakufanta ni kumnyima maana anakuchafua tuu hapo
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Bora kumbana akwambie huyo ni nani na kwanini anautawala ubongo wake kabla ya kutoa hukumu ingawa ushahidi wa kimazingira uko wazi kuwa kuna kidudu mtu keshaingia. Majibu yake na ukweli wake hata kama ni mchungu kiasi gani ndivyo vitakavyokupa la kufanya kuamua kusamehe kusuka au kunyoa.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
9,755
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
9,755 2,000
Hiyo ni dharau, hawezi leta masihara kwenye tendo la baraka na kuchafua mazingira. Mkabe akuelezee wazi kwanini anakuteda.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
49,169
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
49,169 2,000
Mawazo yapo kwa the second....
Mwenyewe ishantokea nkamtaja nanii, nlikuwa mdogo siku hiyo na aibu juu.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,048
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,048 2,000
kama kuna kitu chenye ncha kali kitamhusu
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Hiyo ni dharau, hawezi leta masihara kwenye tendo la baraka na kuchafua mazingira. Mkabe akuelezee wazi kwanini anakuteda.
yani haielekei kabisa eti hakumbuki kama kasema hilojina.
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Points
0
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 0
Uiiiiiiiiw naeza nimng'ate hiyo ni dharau iliyopitiliza ni dalili ya kuchokwa pia...'Vunja ukimya muulize why?
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Mawazo yapo kwa the second....
Mwenyewe ishantokea nkamtaja nanii, nlikuwa mdogo siku hiyo na aibu juu.
Na chaajabu uso wake ulikua mdogo hata hajafanya kama anavyofanya sikuzote manake nilitulia kama gogo nikamtizama usoni jioni katoka kaenda kununua zawadi ananiletea yaniii..
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
kama kuna kitu chenye ncha kali kitamhusu
Sikumuacha nilimuliza jawabu lake mke wangu mie wallahi hata sikumbuki kama nimesema hayo na kama nimesema basi
ilikua raha nisamehe,juu yakua kasema lakini still roho inaniuma..
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
9,755
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
9,755 2,000
yani haielekei kabisa eti hakumbuki kama kasema hilojina.

kama haelewi sikumoja akiaanza nawewe anza kusema jina la kibabu kizee kabisa cha mtaan yee akisema ana, ana, ana we sema

jina la kale kababu mjunii, mjunii eee, huuu my dear mjun. utasikia anakuuliza na akiuliza mpe laivu kwanini anakutenda na

kujifanya hajui. (taja jina la kitoto kidogo kabisa au babu ambaye ni kwiswiney vinginevo utavunja ndoa akiamini kuingiliwa)
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Uiiiiiiiiw naeza nimng'ate hiyo ni dharau iliyopitiliza ni dalili ya kuchokwa pia...'Vunja ukimya muulize why?
Nimemuliza anasema hakumbuki kusema haya lakini ndani ya nafsi yake inamchokoa sababu unamuhisi kuna kitu kinamsumbua akili yake anawasiwasi kama anafuga nyoka..
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,030
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,030 0
ukiona manyoya ujue........... na wewe taja jina la mtu mwingine ili uone kitatokea nn.
 
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2012
Messages
530
Points
250
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2012
530 250
huyo kakuchoka...anakugegeda kwa sababu ni wajibu lakini hisia zipo kwa dem mwengine....chakufanta ni kumnyima maana anakuchafua tuu hapo
haya mzee wa kugegeda! This man is gegedaring our ccta! Loh!.
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Points
0
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 0
Nimemuliza anasema hakumbuki kusema haya lakini ndani ya nafsi yake inamchokoa sababu unamuhisi kuna kitu kinamsumbua akili yake anawasiwasi kama anafuga nyoka..
Hahahahah anajisahaulisha eeeenh eti akumbuki mweeeeh.....madai vilimkolea ama ni nn?anajibaraguza tu huyo hana lolote jaman..
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
ukiona manyoya ujue........... na wewe taja jina la mtu mwingine ili uone kitatokea nn.
Sishindani nae na ntakapofanya hivyo kutakua hakuna tofauti baina ya yeye na mm..
 
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,430
Points
1,225
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,430 1,225
yani haielekei kabisa eti hakumbuki kama kasema hilojina.
na usitegemee hata siku moja kwamba atakwambia anakumbuka kasema hilo jina!hawa wanaume,ni watu wa ajabu sana!ningekuwa mimi wala nisingemuuliza maana najua asingesema ukweli,ila ningemsaka huyo mtajwa nimjue,na kujitahidi kadri niwezavyo kubadilisha uchezaji wangu
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,024
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,024 2,000
Hiyo ni dharau, hawezi leta masihara kwenye tendo la baraka na kuchafua mazingira. Mkabe akuelezee wazi kwanini anakuteda.
Jamani kutaja jina la mtu mwingine hajuna maana yoyote mbaya. Unajuwa hiyo kitu ikikolea, unaweza ukatamka lolote ukizingatia damu nyingi inahamia huko kwenye kifanyio na ubongo kubaki na kiasi kidogo sana cha damu cha kusavaivu tu.... Hebu nikuulize, wale wanaotukana mama au baba za zao nao mtasemaje? Wanatoka na wazazi wao? Acheni kumshughurisha mwenzenu negatively.....
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,024
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,024 2,000
na usitegemee hata siku moja kwamba atakwambia anakumbuka kasema hilo jina!hawa wanaume,ni watu wa ajabu sana!ningekuwa mimi wala nisingemuuliza maana najua asingesema ukweli,ila ningemsaka huyo mt
ajwa nimjue,na kujitahidi kadri niwezavyo kubadilisha uchezaji wangu
Inawezekana na wewe unatajwa kwingine lakini hujui.... Tukianza kusakana basi kika mtu alipo ajuwe anasakwa... Maana mtu kukutaja wakati wa mechi haina maana kuwa lazima mmebanjuana. Inawezekana uliokoa maisha yake wakati fulani bila wewe kujuwa na hivyo ikakaa kwenye akili yake ya kina
 

Forum statistics

Threads 1,325,949
Members 509,341
Posts 32,207,222
Top