Mume anahitajika, mtu mzima miaka 45 kwenda juu

Mume anahitajika, mtu mzima miaka 45 kwenda juu

mamiake

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Posts
270
Reaction score
332
Kuna mdada miaka 35 anaitaji mume mtanzania umri wake uwe miaka 45 na kuendelea hata kama ana watoto haina shida ila wasizidi 3, yeye hana mtoto
kabila lolote dini yoyote yeye, ni mkristo elimu yoyote yeye ana elimu ya chuo na anafanya kazi jijini DSM, tuma email yako pm nikuunganishe nae.

Asanteni
 
Yupo tayari kwenda kuishi MAKETE kuna mtu nataka nimuunganishe nae?
 
kuna mdada miaka 35
anaitaji mume mtanzania
umri wake uwe miaka 45 na kuendelea hata kama ana watoto haina shida ila wasizidi 3 yeye hana mtoto
kabila lolote
dini yoyote yeye ni mkristo
elimu yoyote yeye ana elimu ya chuo na anafanya kazi jijini dsm.
tuma email yako pm nikuunganishe nae
asanteni
Haya wadau njooni kuna mtu anataka joto humu.
 
kuna mdada miaka 35
anaitaji mume mtanzania
umri wake uwe miaka 45 na kuendelea hata kama ana watoto haina shida ila wasizidi 3 yeye hana mtoto
kabila lolote
dini yoyote yeye ni mkristo
elimu yoyote yeye ana elimu ya chuo na anafanya kazi jijini dsm.
tuma email yako pm nikuunganishe nae
asanteni
haya ndo madhara ya kuchagua sana mtu akiwa bado kigoli.
 
wa
Kuna mdada miaka 35 anaitaji mume mtanzania umri wake uwe miaka 45 na kuendelea hata kama ana watoto haina shida ila wasizidi 3, yeye hana mtoto
kabila lolote dini yoyote yeye, ni mkristo elimu yoyote yeye ana elimu ya chuo na anafanya kazi jijini DSM, tuma email yako pm nikuunganishe nae.

Asanteni
wasiliana na kiweramkumbo@yahoo.com
 
haya ndo madhara ya kuchagua sana mtu akiwa bado kigoli.
Kweli kabisa. Hapo utakutana na binti/mwanamke mkali na ameshatupa kule application nyingi kwa kigezo cha 'sio type yangu' sio level yangu, nataka mtu aliyenizidi elimu.....na vigezo chungu mbovu na matokeo yake sasa ameviondoa vigezo vyote na kubakiza vichache sana
 
Kuna mdada miaka 35 anaitaji mume mtanzania umri wake uwe miaka 45 na kuendelea hata kama ana watoto haina shida ila wasizidi 3, yeye hana mtoto
kabila lolote dini yoyote yeye, ni mkristo elimu yoyote yeye ana elimu ya chuo na anafanya kazi jijini DSM, tuma email yako pm nikuunganishe nae.

Asanteni

Usiombe kupata mwanaume mwenye watoto yalinitokea sina hamu
 
Back
Top Bottom