Mulika mwizii!!


A

Auto

Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
52
Points
0
A

Auto

Member
Joined Nov 7, 2012
52 0
Kuna wa2 wamezidi ufuska yani wanaleda vimada vyao ndani ya nyumba yako ! sasa mwisho wenu umefika,
kamera za bei chee za kuweka hom kwako inarekodi kila ki2!
sh 250,000 na 300,000 unakia na uhakika na kile kinaendelea na beiby wako!
uliza zaidi at mulika22@gmail.com
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,073
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,073 1,500
hii kaweke MMU, itapata wateja sana
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Points
1,500
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 1,500
Kuna wa2 wamezidi ufuska yani wanaleda vimada vyao ndani ya nyumba yako ! sasa mwisho wenu umefika,
kamera za bei chee za kuweka hom kwako inarekodi kila ki2!
sh 250,000 na 300,000 unakia na uhakika na kile kinaendelea na beiby wako!
uliza zaidi at mulika22@gmail.com
yaani niache kutafuta jela nimchunge mwanamke!!!!!!!! khaaaaaaa...si ntakuwa chizi
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Points
1,500
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 1,500
Ngoja uibiwe ili uone kama utakuwa normal katika kutafuta hizo hela
Tatizo lenu mnawaamini sana wanawake wenu kuwa hakuna mtu anaweza akamlaaa.....tambua kila aliyekuzidi anaweza kumla mkeo...wanawake hawawezi kushindana na pesa wewe usidanganyike
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,873
Points
2,000
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,873 2,000
Tatizo lenu mnawaamini sana wanawake wenu kuwa hakuna mtu anaweza akamlaaa.....tambua kila aliyekuzidi anaweza kumla mkeo...wanawake hawawezi kushindana na pesa wewe usidanganyike
Mkuu hakuna mwenye mwanamke asietambua uwepo wa hao "VIONGOZI" cha muhimu ni kumuomba tu Mungu ampitishe mbali na viongozi maana wale hawanaga maneno mengi, ni noti tu.:becky:
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Points
1,500
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 1,500
Mkuu hakuna mwenye mwanamke asietambua uwepo wa hao "VIONGOZI" cha muhimu ni kumuomba tu Mungu ampitishe mbali na viongozi maana wale hawanaga maneno mengi, ni noti tu.:becky:
hilo kweLI kaka maana hata wangu namuomba mungu tu awapitishie mbali.....maana mwanamke hawezi kulala njaa kila cku afu kuna mchizi ana maisha bora na anataka kuonja afu amtoe then huyo mdada akatae tu...nimekusoma kaka
 

Forum statistics

Threads 1,295,187
Members 498,180
Posts 31,202,525
Top