Mulika Mwizi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mulika Mwizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by makandokando, Jun 23, 2011.

  1. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, nimesikia huu msemo sana hivi karibuni....ila sifahamu maana yake.

    Hivi huu msemo umetokana na nini, na maana yake nini?


    Mulika Mwizi!
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
  3. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahah...poa, nimeisikiliza, sasa nimeelewa.....asante mkuu
     
  4. N

    Nyangaluda Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    hata mm hiyo nilikuwa bado sijaipata!
     
  5. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 654
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ahkhaa! mulika mwizi mana yake ni nokia ya tochi!
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wimbo mzuri sana kutoka kwa kidum
     
Loading...