Mukama alia: Tutawaondoa tu mafisadi, hatuogopi

Mukama alia: Tutawaondoa tu mafisadi, hatuogopi

Niliamini Shehe Yahya kafariki, kumbe kaibuka kivingine! Mambo bado tutazidi yaona
 
Kwanza asante<strong> Mod kwa kunifungia baada ya kumuhusisha Nape na Achebe.</strong> Natoa shukrani <strong>kwa kuwa sikupewa muda wa kujitetea. Ili niweze kuthibitisha hoja.</strong><br><br>Baada ya hapo Kichwa cha habari hapo juu chahusika.<br><br><span style="color:#000080;">Katika hali isiyo ya kawaida imefahamika kuwa Jey K anaweza nae akavuliwa gamba na chama katika kile kilichosemwa kusafisha chama dhidi ya "Mafisadi". Hii imetokana na kufaidi zile fedha za Kagoda mwaka 2005 kupitia swahiba wake yule mwarabu wa Tabora. Imefahamika hatua hiyo ikichukuliwa basi </span><span style="color:#ff0000;">CCM yaani chama cha magamba</span><span style="color:#000080;"> kitakuwa kimejipendezesha mbele ya wananchi na kuweza kufaulu ule mtihani ujao wa 2015 ambao unatabiria labda CCM wanaweza pata "sup" kama sio "Carry". Imefahamika hofu hii ni dhidi ya Chama cha Magwanda. Hofu hii itatoka endapo hawa mapacha wa"nne" yaani vijisent, Mmasai, Jey K na mwarabu wa Tabora watatoswa rasmi mwaka 2015 na si sasa kuepusha shari ndani ya chama.</span><br><br><br>Nadhani MOD hatanifukuza hapa JF. Halafu nashukuru wale mlionitetea kule ICU(Complaits thread).<br><br>Pamoja saaaana..!!
 
Kwanza asante Mod kwa kunifungia baada ya kumuhusisha Nape na Achebe. Natoa shukrani kwa kuwa sikupewa muda wa kujitetea. Ili niweze kuthibitisha hoja.

Baada ya hapo Kichwa cha habari hapo juu chahusika.

Katika hali isiyo ya kawaida imefahamika kuwa Jey K anaweza nae akavuliwa gamba na chama katika kile kilichosemwa kusafisha chama dhidi ya "Mafisadi". Hii imetokana na kufaidi zile fedha za Kagoda mwaka 2005 kupitia swahiba wake yule mwarabu wa Tabora. Imefahamika hatua hiyo ikichukuliwa basi CCM yaani chama cha magamba kitakuwa kimejipendezesha mbele ya wananchi na kuweza kufaulu ule mtihani ujao wa 2015 ambao unatabiria labda CCM wanaweza pata "sup" kama sio "Carry". Imefahamika hofu hii ni dhidi ya Chama cha Magwanda.


Hofu hii itatoka endapo hawa mapacha wa"nne" yaani vijisent, Mmasai, Jey K na mwarabu wa Tabora watatoswa rasmi mwaka 2015 na si sasa kuepusha shari ndani ya chama.

Nadhani MOD hatanifukuza hapa JF. Halafu nashukuru wale mlionitetea kule ICU(Complaits thread).

Pamoja saaaana..!!
 
Kwanza asante Mod kwa kunifungia baada ya kumuhusisha Nape na Achebe. Natoa shukrani kwa kuwa sikupewa muda wa kujitetea. Ili niweze kuthibitisha hoja.

Baada ya hapo Kichwa cha habari hapo juu chahusika.

Katika hali isiyo ya kawaida imefahamika kuwa Jey K anaweza nae akavuliwa gamba na chama katika kile kilichosemwa kusafisha chama dhidi ya "Mafisadi". Hii imetokana na kufaidi zile fedha za Kagoda mwaka 2005 kupitia swahiba wake yule mwarabu wa Tabora. Imefahamika hatua hiyo ikichukuliwa basi CCM yaani chama cha magamba kitakuwa kimejipendezesha mbele ya wananchi na kuweza kufaulu ule mtihani ujao wa 2015 ambao unatabiria labda CCM wanaweza pata "sup" kama sio "Carry". Imefahamika hofu hii ni dhidi ya Chama cha Magwanda.


Hofu hii itatoka endapo hawa mapacha wa"nne" yaani vijisent, Mmasai, Jey K na mwarabu wa Tabora watatoswa rasmi mwaka 2015 na si sasa kuepusha shari ndani ya chama.

Nadhani MOD hatanifukuza hapa JF. Halafu nashukuru wale mlionitetea kule ICU(Complaits thread).

Pamoja saaaana..!!

Hizi ni ni kama ndoto lakini!
 
Let's wait. Tuwape muda waing'oe unaojiita mbuyu.
 
Maneno mengi ya nini? SI mfanye tu? Unaenda kupandisha jazba jukwani kwa faida gani? Watu wengine bwana.
 
Maneno mengi ya nini? SI mfanye tu? Unaenda kupandisha jazba jukwani kwa faida gani? Watu wengine bwana.
Wanapenda kuuza sura sana usiwalaumu,midomo Yao itawafunga na kuwahukumu siku sio nyingi.
 
katika pitapita kwenye mitanndao ya kijamii leo nimekutana na hii

watanzania wenzangu, msilalamike sana! nchi yetu ina majanga mengi ambayo yamekuwa yakituumiza mwaka kwa mwaka zaidi ya huu umeme, lakini tumekuwa wastahimilivu kupita Mungu alivyotarajia. tuendelee tu na uvumilivu huu utazaa matunda, kwa kuendelea kuamini kuwa CCM watatuletea mabadiliko kama ambavyo tuliamini kuwa Rais wetu ni chaguo la MUNGU. Kidumu chama cha Maendeleo!
 
Wanapenda kuuza sura sana usiwalaumu,midomo Yao itawafunga na kuwahukumu siku sio nyingi.

Mkuu wanaboa sana. Kama Ngeleja nae kila siku akiwa jukwaani anaongelea mgao kuwa historia. Huyu nae mara nita wafukuza mafisadi. Yani hii mijitu inaboa sana. Bora hata waache kuongea.
 
Kama yupo na husiende kupiga kura utaona alivyojibu maombi yako.
 
Back
Top Bottom