Mwisho wakila kiongoz mlafi na mwenyekupenda kujilimbikizia mali unakuja! Napata faraja na furaha kubwa kuujulisha umma wa Tanzania, kila Tsh1 iliyo ibiwa, ambayo nikodi ya watanzania lazima irudi. Mungu anaenda kufanya mambo makubwa kwa watanzania, anaenda kuinua viongoz watakao enda kuwatetea watanzania na sio matumbo yao.
Mungu anaenda kufichua maovu yakila kiongozi alie itafuna Kodi ya watanzania. Mchakato umeanza na unaenda kwa kasi kubwa sana, Rais wetu mpendwa Kikwete Mungu kampiga upofu mkubwa na Mungu kamuachilia viongoz wasio ona ili wamshauri ujinga akapate kupotea, Umma wawa Tanzania lazima ujuwe huu nimpango Mungu aliuwandaa yapata miaka 100 kabla ya Uhuru wa taifa hili. Na hata wale wanapenda kumsikiliza Hayati baba wa Taifa Nyerere basi alikwisha kutabiri na sasa niwakati Mungu kwenda kuwajibu kila mlanguzi na muhujumu wa Taifa hili Postvly. Bila mpango kutimia kunahati hati kubwa ya Nchi hii kupigana vita.
Watanzania mtaenda kushuhudia viongozi wawili wakubwa sana sana wakienda kupanda kizimbani nakujibu mashitaka yaupoteaji wa Trilions of money kwa kuruhusu Tax free kwa makampuni makubwa. Mungu anaenda kufanya muujiza mkubwa sana, Tayari Rais wa nchi hii amekwisha kuandaliwa, napenda kusema sio Lowasa,sio Chenge, sio Rose Migiro japo Rose ndie atakaye tumiwa kama upofu kwa viongoz wa juu ilikumuinua Rais wa kweli atakaye tengeneza mpango wa miaka 50 ijayo, Mungu anaenda kumuinua Rais wa ukweli atakaye rudisha thaman ya utu wa Mtanzania tangu kijijin mpaka mjini. Sii kamati kuu wala tumeyauchaguzi itamzuwia Rais huyu kuwa Rais, Mungu anaenda kurudisha thaman ya mtanzania maana KILIO CHA WATANZANIA KIMEMFIKIA MUNGU NAYEYE AMESHUKA KUTUOKOA.
Asante Baba kwakujibu Maombi.