Mukama aanza kwa Ushindi CCM


M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
Katibu mkuu mpya wa chama tawala CCM ameanza kwa ushindi katika jimbo la igunga toka achaguliwe ndio uchaguzi wa kwanza kwa nafasi ya ubunge toka achaguliwe, Je? hii ni hatua nzuri kwa chama cha Mapinduzi kuelekea uchaguzi mkuu wa 2015.
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
Katibu mkuu mpya wa chama tawala CCM ameanza kwa ushindi katika jimbo la igunga toka achaguliwe ndio uchaguzi wa kwanza kwa nafasi ya ubunge toka achaguliwe, Je? hii ni hatua nzuri kwa chama cha Mapinduzi kuelekea uchaguzi mkuu wa 2015.
Bila kumsahau NAPE pia. Hawa wawili ndio tegemeo la CCM kwa sasa. Mungu awabariki.
 
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
713
Likes
173
Points
60
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
713 173 60
ccm yashindwa kwa asilimia 53, inaongoza wapinzani hii ni kutokana na kushindwa chini ya asilima 50.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
mnaanza kukusanya 'tofali' za kujengea makundi eh!?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Katibu mkuu mpya wa chama tawala CCM ameanza kwa ushindi katika jimbo la igunga toka achaguliwe ndio uchaguzi wa kwanza kwa nafasi ya ubunge toka achaguliwe, Je? hii ni hatua nzuri kwa chama cha Mapinduzi kuelekea uchaguzi mkuu wa 2015.
Mukama ni strategist sana ana tumia akili nyingi na nguvu chache, tofauti na makatibu wakuu wengine wa vyama vya upinzani km slaa nguvu nyingi akili chache.
 
Mark Francis

Mark Francis

Verified Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
605
Likes
4
Points
0
Mark Francis

Mark Francis

Verified Member
Joined Nov 19, 2010
605 4 0
Mukama ni strategist sana ana tumia akili nyingi na nguvu chache, tofauti na makatibu wakuu wengine wa vyama vya upinzani km slaa nguvu nyingi akili chache.
Kwa jinsi unavyomkubali Dr. Slaa umeamua hadi kutumia picha yake... Action speaks louder than words, tumekuelewa kuwa hayo maneno ni porojo ila ukweli unao moyoni.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Katibu mkuu mpya wa chama tawala CCM ameanza kwa ushindi katika jimbo la igunga toka achaguliwe ndio uchaguzi wa kwanza kwa nafasi ya ubunge toka achaguliwe, Je? hii ni hatua nzuri kwa chama cha Mapinduzi kuelekea uchaguzi mkuu wa 2015.
Unashindwa kutofautisha ushindi na wizi, we kweli una akili ya mbayuwayu!
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
katibu mkuu mpya wa chama tawala ccm ameanza kwa ushindi katika jimbo la igunga toka achaguliwe ndio uchaguzi wa kwanza kwa nafasi ya ubunge toka achaguliwe, je? Hii ni hatua nzuri kwa chama cha mapinduzi kuelekea uchaguzi mkuu wa 2015.
Ndugu yangu hajafanya uchambuzi wa kutosha.

Kashinda uchaguzi gani? Kwani hilo jimbo lilikuwa la chama gani, sio ccm? Ukilinganisha uchaguzi uliopita na wa sasa hivi ni uchaguzi gani ccm ilipata kura nyingi(asilimia kubwa). Ukilinganisha uchaguzi wa mwaka jana na huu wa juzi ni uchaguzi upi ccm imetumia rasilimali nyingi (watu, pesa , vifaa, vitisho, ulaghai, ghiliba n.k)? Ukijibu haya maswali pamoja na mingine kama haya basi ndio utajua kama kashinda uchaguzi au kashindwa.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kwa jinsi unavyomkubali Dr. Slaa umeamua hadi kutumia picha yake... Action speaks louder than words, tumekuelewa kuwa hayo maneno ni porojo ila ukweli unao moyoni.
Si umeona jezi aliyovaa ni ya timu gani ? hilo ndilo chama la ushindi
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Ndugu yangu hajafanya uchambuzi wa kutosha.

Kashinda uchaguzi gani? Kwani hilo jimbo lilikuwa la chama gani, sio ccm? Ukilinganisha uchaguzi uliopita na wa sasa hivi ni uchaguzi gani ccm ilipata kura nyingi(asilimia kubwa). Ukilinganisha uchaguzi wa mwaka jana na huu wa juzi ni uchaguzi upi ccm imetumia rasilimali nyingi (watu, pesa , vifaa, vitisho, ulaghai, ghiliba n.k)? Ukijibu haya maswali pamoja na mingine kama haya basi ndio utajua kama kashinda uchaguzi au kashindwa.
Chadema wamebomoa benki kwa uchaguzi wa igunga, kwenye akaunti zao hakuna kitu Tshs 1.345bn zimetumika na hawakupata kitu. Pesa hizi zingetosha kufungua matawi zaidi ya 300. CCM oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee !
 
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
Ndugu yangu hajafanya uchambuzi wa kutosha.

Kashinda uchaguzi gani? Kwani hilo jimbo lilikuwa la chama gani, sio ccm? Ukilinganisha uchaguzi uliopita na wa sasa hivi ni uchaguzi gani ccm ilipata kura nyingi(asilimia kubwa). Ukilinganisha uchaguzi wa mwaka jana na huu wa juzi ni uchaguzi upi ccm imetumia rasilimali nyingi (watu, pesa , vifaa, vitisho, ulaghai, ghiliba n.k)? Ukijibu haya maswali pamoja na mingine kama haya basi ndio utajua kama kashinda uchaguzi au kashindwa.
Kama lilikuwa la CCM kwa nini CHADEMA waliweka Mgombea na kutumia fedha nyingi ikiwamo kukodi Helkopta na kutumia nguvu ya viongoziu wake wakuu akiwamo Mwenyekiti Mbowena Katibu Mkuu Slaa?
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,601
Likes
44
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,601 44 145
Ni Mukama au Mkapa na Mangula wanasiasa wasio na makundi ndo waliookoa jahazi angeenda Jk na mukama pekee muone kama wanaigunga wasingewaCUF.
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,897
Likes
7,470
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,897 7,470 280
Katibu mkuu mpya wa chama tawala CCM ameanza kwa ushindi katika jimbo la igunga toka achaguliwe ndio uchaguzi wa kwanza kwa nafasi ya ubunge toka achaguliwe, Je? hii ni hatua nzuri kwa chama cha Mapinduzi kuelekea uchaguzi mkuu wa 2015.
nimesema mahala pengine na ninarudia hapa tena.....wana ccm wenye akili (kama bado wapo) wametiwa hofu sana na matokeo ya igunga...hususani wakifikiria mustakabali wa chama chao 2015!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Chadema wamebomoa benki kwa uchaguzi wa igunga, kwenye akaunti zao hakuna kitu Tshs 1.345bn zimetumika na hawakupata kitu. Pesa hizi zingetosha kufungua matawi zaidi ya 300. CCM oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee !
Nimegundua wewe ni sinker/stimker na wala siyo thinker .KIla mara unaleta ushabiki na hoja kujaza space bure wanao kujibu bora watumie muda wao kuangalia maswala ya maana.Maana unabisha tu sijui umerogwa au sijui kitu gani .CCM hawawezi kujivunia ushindi w Igunga na kwingineko.Ngojeaa kesi iende mahakamani uone moto .
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Katibu mkuu mpya wa chama tawala CCM ameanza kwa ushindi katika jimbo la igunga toka achaguliwe ndio uchaguzi wa kwanza kwa nafasi ya ubunge toka achaguliwe, Je? hii ni hatua nzuri kwa chama cha Mapinduzi kuelekea uchaguzi mkuu wa 2015.
Unauliza ndevu kwa marehemu Osama?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Nimegundua wewe ni sinker/stimker na wala siyo thinker .KIla mara unaleta ushabiki na hoja kujaza space bure wanao kujibu bora watumie muda wao kuangalia maswala ya maana.Maana unabisha tu sijui umerogwa au sijui kitu gani .CCM hawawezi kujivunia ushindi w Igunga na kwingineko.Ngojeaa kesi iende mahakamani uone moto .
Mmechanganyikiwa sana tangia jana , poleni sana yabidi tuwasamehe. Ndivyo mmekuja kujiliwaza na kutamka mahakamani ili wanachama wenu wasiwaone vibonde kwa kupigwa ngwara ? Dah igunga mlikuwa mnaitamani sana na mliwekeza sana ila wananchi ndio wameamua kwenye uchaguzi huru na wa haki
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Ni Mukama au Mkapa na Mangula wanasiasa wasio na makundi ndo waliookoa jahazi angeenda Jk na mukama pekee muone kama wanaigunga wasingewaCUF.
Hao wote uliowataja ni CCM na ndio miongoni mwa jeshi la ccm
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
WATANZANIA TUNAPIGA SANA KURA ISIPOKUA WALE WAPIGA KURA MARUANI SIKU ZOTE WANATUZIDI IDADI WAPIGA KURA TULIOHAI, NA MTAJI WA CCM KUTISHA WANANCHI

Wa-Tanzania tunnapiga sana kura isipokua wale Wa-Tanzania WAFU WASIOONEKANA ni wengi zaidi kuliko wale wanaoonekana kwa macho na wenye uamuzi kuchagua kukipigia kura chama tofauti na CCM.

Hivi karibuni kumeibuka aina ya demokrasia mpya nchini ya (1) demokrasia ya Bastola kiunoni kwenye kampeni za kisiasa, (2) Matumizi ya maruani kwenye daftari la wapiga kura ambalo ni miliki ya CCM tu, (3) uhuru wa rushwa za mapishi na nafaka kwenye kampeni, na hivi sasa (4) ubunifu mpya kwa CCM kuibuka na fesheni mpya ya
'CCM GREENGUARD MUNGIKI' na utekaji, uchomaji nyumba za watu ubakaji na kadhalika.

Hivyo ni muhimu ikawekwa kwamba
DAFTARI LA WAPIGA KURA liwe likifanyiwa uhakiki na CHOMBO HURU kinachokubalika na vyama vyote vya siasa nchini.

Vile vile ni vema utaratibu ukawepo wa wazi zaidi kwamba uchaguzi wowote unapoitishwa katika jimbo lolote lile basi ni sharti vyama vyote vitakavyoshiriki uchaguzi huo vishiriki moja kwa moja kufanya uhakiki mwingine, hata kama uhakiki wa kile chombo huru kilimalizika tu jana yake, ili kuwepo na uwanja sawa kwa waashiriki wote kwa wakati husika.

Huwezi kumridhisha mtu yeyote aakilini kwamba daftari la wapiga kura aliloliacha Rais Mstaafu Mkapa zaidi ya miaka kumi iliopita ndio bado hutumika kuendeshea uchaguzi mpaka leo kwa kuwa watakaokua wamekufa ni wengi sana hapo kati kati ambo majina yao yafaa kuondolewa kwenye daftari hilo kabla CCM inayohodhi utunzaji wa daftari hajaamua kutumia faida ya WAFU KUTOWEZA KUJIELEZA hivyo kuelekeza kura zao zote kwake jinsi apendavyo.

Na huo ndio demokrasia ya CCM miaka yote huku akiwatisha na wale waapiga kura wachache waalio hai wasijitokeze.

Kwa misingi hii inamaanisha kwamba Tanzania hatujawahi kuwa na kitu
FREE AND FAIR ELECTIONS isipokua geresha tu.

Katibu mkuu mpya wa chama tawala CCM ameanza kwa ushindi katika jimbo la igunga toka achaguliwe ndio uchaguzi wa kwanza kwa nafasi ya ubunge toka achaguliwe, Je? hii ni hatua nzuri kwa chama cha Mapinduzi kuelekea uchaguzi mkuu wa 2015.
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Katibu mkuu mpya wa chama tawala CCM ameanza kwa ushindi katika jimbo la igunga toka achaguliwe ndio uchaguzi wa kwanza kwa nafasi ya ubunge toka achaguliwe, Je? hii ni hatua nzuri kwa chama cha Mapinduzi kuelekea uchaguzi mkuu wa 2015.
Ameshinda tenda ya kuwanunua CUf
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
chadema wamebomoa benki kwa uchaguzi wa igunga, kwenye akaunti zao hakuna kitu tshs 1.345bn zimetumika na hawakupata kitu. Pesa hizi zingetosha kufungua matawi zaidi ya 300. Ccm oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee !
usema chadema wametumia bil 1.345 je una ushahidi?
Hata kama unashahidi kwa wametumia shilingi hizo unazosema, je data za kuthibitisha kuwa pesa kwa hizo zinaweza kufungua matawi zaidi ya 300? Unaposema kufungua matawi una maana gani? Kujenga ofisi au kujenga sehemu tu ya kuweka bendera? Ua unamaanisha nini haswa?

Pili, je CCM nayo imetumia shilingi ngapi kwenye huo uchaguzi?
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,031