Kati hali ya kushangaza, hawa viongozi wa zamani wa wizara ya nishati na madini wanagawa fedha nyingi tena mamilioni ili watetewe kwenye vyombo vya habari na mitandao ya kijamii. Nikiwa mmoja wa watu ambao wameshawishiwa nafedha nyingi, nathibitsha kwamba hawa watu bila kuwakamata, nchi itayumba.
Bila kujua kwamba walimwendea rafiki yangu na kiasi cha Tsh. 25million, ambaye aligoma kuchukua hizo fedha haramu, Waziri Muhongo mwenyewe aliniijia kwanza tukiwa Dodoma na hata hapa Dar na kutaka kunipa Tsh. 25million ili niongee na chombo kimoja cha habari kumsafisha. Baada ya habari yao nzuri kuandikwa ningeongezewa Mil. Nyingine 15 hasa kamati ya PAC Ikishambuliwa. Bila kumungunya maneno, mwingine aliyeongwa kiasi cha Million 14 na Maswi ni William Malechela almaarufu kama Lemutuzu.
Bwana Lemutuz amepewa kiasi hicho cha fedha ili kuwagawia vijana wanaofanya utetezi mitandaoni ambao yeye anawajua. Kada wao mwingine anayetembeza fedha kwenye viombo vya habari anafahamika kwa jina la Chief Kiumbe. Hawa watu wakamatwe. Ni huyu William Malechela ndiye aliyegawa fedha kwa vyombo mbali mbali za habari kipindi cha kashfa ya Kapuya
Bila kujua kwamba walimwendea rafiki yangu na kiasi cha Tsh. 25million, ambaye aligoma kuchukua hizo fedha haramu, Waziri Muhongo mwenyewe aliniijia kwanza tukiwa Dodoma na hata hapa Dar na kutaka kunipa Tsh. 25million ili niongee na chombo kimoja cha habari kumsafisha. Baada ya habari yao nzuri kuandikwa ningeongezewa Mil. Nyingine 15 hasa kamati ya PAC Ikishambuliwa. Bila kumungunya maneno, mwingine aliyeongwa kiasi cha Million 14 na Maswi ni William Malechela almaarufu kama Lemutuzu.
Bwana Lemutuz amepewa kiasi hicho cha fedha ili kuwagawia vijana wanaofanya utetezi mitandaoni ambao yeye anawajua. Kada wao mwingine anayetembeza fedha kwenye viombo vya habari anafahamika kwa jina la Chief Kiumbe. Hawa watu wakamatwe. Ni huyu William Malechela ndiye aliyegawa fedha kwa vyombo mbali mbali za habari kipindi cha kashfa ya Kapuya