Muhimu kwa kina dada. tujikumbushe usafi.

Muhimu kwa kina dada. tujikumbushe usafi.

cutte bee

Member
Joined
Feb 8, 2015
Posts
96
Reaction score
72
Habari za jumapili wakuu. Ngoja tujikumbushe kidogo usafi kwa kinadada. Yawezekana uzi kama wa aina hii ushaletwa ila sio mbaya, lengo ni kujenga mahusiano.

Moja kwa moja kwenye mada. Jamani kinadada hebu tukumbuke kufanyia usafi vitu vyetu tunavyotumia usiku. Utakuta mdada kila siku kasuka nywele za bandia aidha weaving au les wig ambazo zinatakiwa kuwa covered na kitambaa au kofia nyepesi. Lakini cha kushangaza hata siku moja kwa wiki hawezi kufua hako ka kofia kake.

Sasa shida ni kwamba joto jumlisha hizo weaving ambazo mtu anataka kukaaa nazo mwezi au zaidi zinavyotoa harufu ya uvundo. Na hataki kuziosha hata mara moja kwa wiki kisa zitalegea. Hapo kishapakwa mafuta ya sulphar kuzuia kuwashwa. Basi tena hana haja ya kuziosha. Basi ni uvundo mwanzo mwisho.

Matokeo yake anamkwaza mwenzi wake kuwa naye karibu hasa wakati wa majambozi usiku. Jamani sio jambo jema hawa kinababa tunaweza kusema wana michepuko kumbe ni sisi wenyewe tunaharibu kutokana na kutokuwa wasafi.

Muhimu. fua kofia ya kichwani ,au kitambaa chako cha kulalia mara nyingi uwezavyo.

Jitahidi kuosha nywele angalau mara moja kwa wiki hata kama umesuka weaving au nywele zingine za bei juu. Biashara ya kusema hadi zirudishe chenji tuache.

Mafuta yanayowakera wenzi wetu tusipake, maana yataweza kumnyima furaha ya kuwa na wewe usiku katika ile habari ya kutafuta kuitwa mama fulani.
Ni hayo tu.
 
latest
 
na sidiria zenu muwe mnafua, juzi kwenye daladala kapanda mdada mmoja mrembo kuingia hakuna siti ikabidi apige lile pozi la konyagi, blouse yake ilikua sleeve less alipoinua mikono ile sidiria nyeupe ikaonekana ila kwa uchafu imekuwa kama chuma kimepata kutu, moyoni nikajiuliza sijui kyupi kinahali gani!
 
na sidiria zenu muwe mnafua, juzi kwenye daladala kapanda mdada mmoja mrembo kuingia hakuna siti ikabidi apige lile pozi la konyagi, blouse yake ilikua sleeve less alipoinua mikono ile sidiria nyeupe ikaonekana ila kwa uchafu imekuwa kama chuma kimepata kutu, moyoni nikajiuliza sijui kyupi kinahali gani!

Teh... teh... Joto sio zuri linasababisha jasho

Jasho linasababisha sidiria kuchafuka sana mix Carolight/ mikorogo basi sidiria inapoteza mvuto

By the way kwa mwanamke ni vyema kuloweka braa na kufua kwa maji moto ili kuondoa mafutamafuta yanayoganda katika sidiria na kufanya kuwa narangi za uchafu
 
na sidiria zenu muwe mnafua, juzi kwenye daladala kapanda mdada mmoja mrembo kuingia hakuna siti ikabidi apige lile pozi la konyagi, blouse yake ilikua sleeve less alipoinua mikono ile sidiria nyeupe ikaonekana ila kwa uchafu imekuwa kama chuma kimepata kutu, moyoni nikajiuliza sijui kyupi kinahali gani!

Mweee!!!!! Mmmh!!! Jaman

ukamvua ngua kifikra??
 
Ni kweli, asante kutukumbusha. Na maeneo mengine pia tuyasafishe mara kwa mara
 
na sidiria zenu muwe mnafua, juzi kwenye daladala kapanda mdada mmoja mrembo kuingia hakuna siti ikabidi apige lile pozi la konyagi, blouse yake ilikua sleeve less alipoinua mikono ile sidiria nyeupe ikaonekana ila kwa uchafu imekuwa kama chuma kimepata kutu, moyoni nikajiuliza sijui kyupi kinahali gani!

Hahaa..uliwaza mbali sana.
 
na usafi pia usizidi kipimo unakuwa kero... hapa nawalenga wadada mnajipulizia body spray kali tena kwa wingi, si kila mmoja anaipenda hiyo harufu yake, na hata kama ni nzuri ikizidi sana inakuwa kero...yani unakuta akiingia hivi ndani chumba chote hali ya hewa inabadilika...
jipulizie kidogo tu inatosha.
 
na usafi pia usizidi kipimo unakuwa kero... hapa nawalenga wadada mnajipulizia body spray kali tena kwa wingi, si kila mmoja anaipenda hiyo harufu yake, na hata kama ni nzuri ikizidi sana inakuwa kero...yani unakuta akiingia hivi ndani chumba chote hali ya hewa inabadilika...
jipulizie kidogo tu inatosha.

Mfano kuroothum
 
na sidiria zenu muwe mnafua, juzi kwenye daladala kapanda mdada mmoja mrembo kuingia hakuna siti ikabidi apige lile pozi la konyagi, blouse yake ilikua sleeve less alipoinua mikono ile sidiria nyeupe ikaonekana ila kwa uchafu imekuwa kama chuma kimepata kutu, moyoni nikajiuliza sijui kyupi kinahali gani!

Kabisa mkuu wala hujakosea aiseee....unakuta mudada mzuri kweli ila kwapa lake uwiiiii ka vile ekisosi ya treni.
 
Mwanamke hawezi kuniloga kwa jambo lolote isipokuwa kwa usafi tu! Mwanamke msafi kamwe hakinaishi.
 
Back
Top Bottom