Muhimu kwa form six waliomaliza CBG na walioko shule

Muhimu kwa form six waliomaliza CBG na walioko shule

luofe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Posts
330
Reaction score
144
wasikukatishe tamaa as sio combination nzuri !!!!! iko vizuri and ina future nzuri as unaeza soma kozi nyingi chuo kikuu as MD,pharmacy , geology,architecture, BVM ,kozi nyingi za SUA ukitoa kozi za uhandisi pia medical laboratory,nursing,biotechnology, wildlife , na nyingine nyingi zenye future nzuri!!!

NOTE.:
Ili upate kozi kama MD na pharmacy unatakiwa ufanye vizuri kwenye chemistry na biology. mfano chuo kama bugando kwenye admission requirements zao kwa MD wanataka 5 points in two subjects ( from phy,chem, and bios) kwa hiyo ili upate nafasi unatakiwa uwe na kuanzia C -3,D -2 kwenye chem and bios bt kutokana na competition inayotokeaga ukifanya vizuri zaidi ya hapo unajiongezea nafasi ya kuchaguliwa! auna haja ya kuogopa na kukata tamaa as mimi nilikatishwa tamaa sana then nko MD!!! ko tia shule ili tuje tuhudumie jamii
 
nilisoma cbg sasa napga bsc chemistry udsm
 
Hongera sana! Na kwa ufafanuzi hiyo kozi itakupeleka kwenye 'kazi' ipi?
fied zake Mara nyingi ni viwandani e g viawanda vya vinywaji, vyakula ambapo utakua unafanya testing za misosi kabla haijaingia sokoni unaweza Fanya ktk mashirika ya viwango eg TBS taasisi za tafiti mbalimbali eg NIMR(national institute of medical reseach) TFDA, katika maabara ya mkemia mkuu(gcla) famaceutical industries, mahospitalini,teaching professional kwa kifupi chemistry is about life
 
Kwa vyuo kama MUHAS na KCMC hutaweza kuchaguliwa MD kama wewe ulisoma CBG.
 

Kama mtu anampango na MD mi namshauri akomae na CBM maana vyuo vikuu vyote vya tiba isipokuwa MUHAS na UDOM tu ndo havitampokea.

ISSUE NI ADA KUBWA NA ZINAPANDA DAILY WAKATI possible loan Ni hiyohiyo.
 
Ahsante Kwa Kutoa Mwongozo Kiongoz Maana Mimi Mwenyewe Naelekea Kuisoma Hiyo Kombi Mwaka Huu Pa1 Sana!
Cha msingi ni kwenda kukomaa na msuli tu as shule zetu za serikali zote efforts zako ndo zitakutoa
 
Vp kuhusu upatikanaje wa ajira mkuu maana ninakjana wangu kahitimu form 6 mwaka jana hapa miongoni mwa kozi kaweka na hiyo kwenye maombi yake
 
Vp kuhusu upatikanaje wa
ajira mkuu maana ninakjana wangu kahitimu form 6 mwaka jana hapa
miongoni mwa kozi kaweka na hiyo kwenye maombi yake

Magonjwa yanaongezeka kila siku hivyo kwa sasa si rahisi kwa MD kukosa kazi
 
Kuwa makini na point maana point za kuanzia mwaka huu ni tofauti na zile za mwaka jana
 
Kweli siku iz mambo yamelegezwa! mtu anaenda MD bila kusoma (physics)PCB? Taratibu mambo yanabadilishwa ila naomba tusije tukasikia watu wanasoma CBG wanaenda COET
 

Kama mtu anampango na MD mi namshauri akomae na CBM maana vyuo vikuu vyote vya tiba isipokuwa MUHAS na UDOM tu ndo havitampokea.

ISSUE NI ADA KUBWA NA ZINAPANDA DAILY WAKATI possible loan Ni hiyohiyo.


Soma vizuri guide book ya TCU hapo kwenye CBM Muhimbili na UDOM utaona kitu

Physics mbadala wake ni Mathematics so wote CBM na PCB wanakubalika vyuo vya serikali

I stand to be corrected
 
Back
Top Bottom