MUHIMBILI: Wagonjwa wengine waliopandikizwa Figo waruhusiwa

MUHIMBILI: Wagonjwa wengine waliopandikizwa Figo waruhusiwa

Troll JF

Platinum Member
Joined
Feb 6, 2015
Posts
10,439
Reaction score
15,239
Hospitali ya Taifa Muhimbili imefanikiwa kwa 100% Suala la Upandikizaji wa Figo kwa Wagonjwa wawili wa Jinsia ya Kike Chini ya Uangalizi wa Madaktari Bingwa.

Walia Machozi ya Furaha Wawashukuru Madaktari, Serikali na Ndugu zao waliochangia Figo.

 
Dr Onesmo Kissanga huyo anayeongea.... moja ya madaktari mabingwa wa figo hapa nchini na jamaa ni very committed na kazi yake ya kutibu wagonjwa na hakika anastahili hata kuwa Daktari Bora katika siku ya Mei Mosi mwaka huu 2018
 
Dr Onesmo Kissanga huyo anayeongea.... moja ya madaktari mabingwa wa figo hapa nchini na jamaa ni very committed na kazi yake ya kutibu wagonjwa na hakika anastahili hata kuwa Daktari Bora katika siku ya Mei Mosi mwaka huu 2018
Nakuunga mkono
 
Watu watatumia fursa kuuza viungo vyao adimu.
 
Hamna mtu mwenye uhitaji wa figo? Kuna mtu hapa anatafuta mteja anaona haelewi uswawa huu,
 
Dr Onesmo Kissanga huyo anayeongea.... moja ya madaktari mabingwa wa figo hapa nchini na jamaa ni very committed na kazi yake ya kutibu wagonjwa na hakika anastahili hata kuwa Daktari Bora katika siku ya Mei Mosi mwaka huu 2018
Nakuunga mkono
Kwenye hii taaluma hakuna hii Kitu inaitwa (Daktari Bora) ndio maana hata vyeti vyao huwa wanaandikiwa "PASS"
 
Back
Top Bottom