Muda Uwaziri mkuu wa Mh. Pinda wahesabika

Andy1

Senior Member
Jun 6, 2011
119
225
Kutokana na riport ya kamati maalumu kuchunguza mwenendo wa oparation maalumu ya kutokomeza ujangili kufichua uvunjifu mkubwa wa haki za binadamu ni dhahiri sasa muda wa Mh. Pinda mtoto wa mkulima kuwa waziri mkuu unafika ukingoni, hii imejidhihirisha kutokana na michango ya wabunge mbalimbali na iwapo mh hatajiuzulu atakua amepoteza imani kubwa ya utendani wake kwa wananchi.
 

Domhome

JF-Expert Member
Jun 28, 2010
2,791
2,000
Kutokana na riport ya kamati maalumu kuchunguza mwenendo wa oparation maalumu ya kutokomeza ujangili kufichua uvunjifu mkubwa wa haki za binadamu ni dhahiri sasa muda wa Mh. Pinda mtoto wa mkulima kuwa waziri mkuu unafika ukingoni, hii imejidhihirisha kutokana na michango ya wabunge mbalimbali na iwapo mh hatajiuzulu atakua amepoteza imani kubwa ya utendani wake kwa wananchi.

Apoteze mara ngapi?

 

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Nov 14, 2010
2,576
2,000
Kutokana na riport ya kamati maalumu kuchunguza mwenendo wa oparation maalumu ya kutokomeza ujangili kufichua uvunjifu mkubwa wa haki za binadamu ni dhahiri sasa muda wa Mh. Pinda mtoto wa mkulima kuwa waziri mkuu unafika ukingoni, hii imejidhihirisha kutokana na michango ya wabunge mbalimbali na iwapo mh hatajiuzulu atakua amepoteza imani kubwa ya utendani wake kwa wananchi.
Andy1
===>Wamekufa wapiga kura wa magamba,leo utashangaa watakula mpaka nyama za watoto wao kama NGURUWE,
===>Kampeni za kurudi 2015,ila hatusikii wala hatuambiwi,iliyouwa ni serikali yao,inaongozwa na chama chao,waache wauane na ikiwezekana wamalizane kabisa nzi wa chooni hawa.
===>Mbona mabomu ya arusha hawakusema kitu?tena walikuwa kimyaaaaa kama wamemwagiwa maji baridi,wasanii tu hawa nafikiri ni njia ya kumtafutia yule mama yao ulaji.
===>Yote tisa waache wafu wawazike wafu wenzao.
 
Last edited by a moderator:

Luiz David

Member
Jun 13, 2013
56
0
Kwa ujumla ripoti ya selelii inatoa taswira ya uwingi wa wakiukaji wakubwa wa haki za binadamu tulionao.....kwa mwavuli wa serikali.......
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,793
2,000
ishu ni JIN..GA LINGENE TOKA HUKOHUKO MAGAMBA LITAKALIA KITI...
HOPELESS COUNTRY... BUSINESS AS USUAL..
 

Luiz David

Member
Jun 13, 2013
56
0
hata rais anaweza kuondolewa na bunge likikosa imani naye sembuse waziri mkuu!!!!rudisha rambirambi we askari uliyevua sare za jeshi ukavaa za ccm.

kuna watu wanadhani wanafikiria.....asilimia kumi na tano...tano tu ndo wanafikiria..themanini hawafikirii kabisa.....lukosi yupo namba tatu.....
 

bornagain

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
3,385
2,000
Lazima atatoboa salama wala sina wasiwasi na hao wabunge wanaopoteza muda wa kujadili masuala ya maana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom