Muda si mrefu nachakata mbususu, niko zangu lodge

Muda si mrefu nachakata mbususu, niko zangu lodge

Badilisha hyo picha yako,maana tumeizoea,angalia mwenzio Tuyeye kabadilisha na anaonekana mrembo mzur.
Hee mkuu kumbe unafanya vitu humu ili watu wakuone na si kwa ajili yako? Usiwe mtumwa wa mtu/watu, hiyo picha siibadilishi acha nionekane "mrembo mbaya"😒 kama hutaki meza tikiti😀
 
Shoo yenyewe uliyoiwekea tangazo hapa unakuta ni ya jogoo na tetea lake.
 
Kwenye maandalizi tu imeonyesha ni kiasi gani una Shoo mbovu... hapo utamgusa gusa tu afu uanze kusingizia leo hauko Sawa...kwa huo wali na Shoo ya kibabe ni atatapika vyote!
 
Back
Top Bottom