Charliemic
JF-Expert Member
- Feb 17, 2019
- 604
- 979
Kama kichwa kinavyoeleza hapo juu, wengi saaana tumepata ajali na kujeruhiwa mioyoni. Wenye mioyo miepesi huwa wanajiua. Asee si wanawake au wanaume, hakuna mjanja katika ulimwengu wa mapenzi.
Tiba ya moyo uliyojeruhiwa na mapenzi ni muda pekee, usijidanganye kwa lolote. Muda unavyosonga ndivyo tiba inaachiliwa ndani ya moyo wako na sio vinginevyo!
Tiba ya moyo uliyojeruhiwa na mapenzi ni muda pekee, usijidanganye kwa lolote. Muda unavyosonga ndivyo tiba inaachiliwa ndani ya moyo wako na sio vinginevyo!