Muda huu nimetoka lock up, kisa mapenzi

ili tugundue nini?
Hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah hahahahahahah
 
We bila shaka mchg
 
We tang'ana ni kibaka, umejeruhi watu kwanini sasa umerudishwa uraiani? Naomba unitajie unaishi wapi nije kukushughulikia na wenzangu wapenda amani.
 
hivi mkuu wewe si ndio huwa unajifanya shababi, mwenye hogo la haja na unaekaza mademu mpaka wanakimbia na chupiii zao?nni kimetokea mpaka unagongewa?
 
We nawe hutaniwi mkuu.alikuwa anakupima uvumilivu.so umeprove failure
 
Ww ni jabalii .
Agiza kinywaji nitalipa
 
aisee je angekua mke ingekua aje...punguza hasira utaishia segerea huku unaacha mkeo na jamaa wakila raha kwa kwenda mbele....
au je jamaa angekugeuzia kibao kwamba wewe ndio unamchukulia mke wake na amekufumania ukaleta fujo!!..
hii ikupe fundisho mkuu huyo mwanamke anaweza akakugeuka mahakamani mpaka ukashangaa...
 
Huwezi kupata shahada ya uvumilifu.
 
niko nje kwa dhamana,kesho asubuhi natakiwa kuripoti police

Huyo mbaba mwambie hauna pesa ya kulipa.. atazitoa yeye kama kweli hataki kwenda mahakamani.

Mkienda tuwekee link tuwasome mkitolewa na Shingogo mitandaoni.

Ila kuwaumiza huko umepata faida gani na mwanamke sio mke wako!?
 
Kumbe polisi kuna gharama za kufuta kesi??.Ni bei gani na unapewa risiti??
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…