Muchacho, aliyekuwa Meneja wa Simba, Afariki

Muchacho, aliyekuwa Meneja wa Simba, Afariki

Kalale pema peponi mzee wetu muchacho
 
Wadau..huyu mzee ukiondoa maswala ya soka si alikuwa anajishughulisha kuchoma mishikaki na kuku wa sekela..aliwahi kufanyia kazi hy mtaa nyamwezi/lindi au karibu na mtaa wa kipata..mara ya mwisho alikuwa anachoma mishikaki maeneo ya upanga ..karibu na chuo cha mzumbe..pia alikuwa shabiki mkubwa wa Liverpool..kwa sifa hizo nijulisheni kama ndiye.RIP
 
Wadau..huyu mzee ukiondoa maswala ya soka si alikuwa anajishughulisha kuchoma mishikaki na kuku wa sekela..aliwahi kufanyia kazi hy mtaa nyamwezi/lindi au karibu na mtaa wa kipata..mara ya mwisho alikuwa anachoma mishikaki maeneo ya upanga ..karibu na chuo cha mzumbe..pia alikuwa shabiki mkubwa wa Liverpool..kwa sifa hizo nijulisheni kama ndiye.RIP

Hawezi kuwa siye.
 
....Inna Lillah wa Inna Ilayhi Rajiun,

Mchango wake kwa club ya Simba hautosahaulika.

Mwenyezi Mungu amghufirie aloyatanguliza
Inshaallah.
 
Back
Top Bottom