Muchacho, aliyekuwa Meneja wa Simba, Afariki

Muchacho, aliyekuwa Meneja wa Simba, Afariki

FaizaFoxy

Platinum Member
Joined
Apr 13, 2011
Posts
100,506
Reaction score
123,817
INNA LI LLAHI WA INNA ILLAHI RAJIUN
​

Aliyewahi kuwa meneja wa Simba miaka ya 70s na 80s (kama sikosei), Abdulrahman Khamis Muchacho, amefariki dunia usiku wa kuamkia leo, maandalizi ya maziko yanafanyika nyumbani kwake, Manzese, Dar. na maziko yatakuwa leo baada ya Swalat'l Jumaa makaburi ya Kisutu.

Muchacho aliwahi kuwa ni meneja wa Simba yenye mafanikio katika miaka hiyo na pia alikuwa ni mfadhili na mpenzi wa Simba wa ukweli.

Licha ya kuwa ni mwanamichezo, Muchacho pia alikuwa mwanamuziki. Muchacho ni mwanzilishi na meneja wa kundi la Taarab lililojulikana kama MAMESH Taarab. Alikuwa pia ni muimbaji katika kundi hilo. Kundi ambalo lilimuibua Sabah Muchacho (hawa ni ndugu kabisa, baba mmoja mama mmoja) ambae ni Muimbaji maarufu wa nyimbo za Taarab Tanzania.

Tunawapa pole wana Simba wote na ndugu jamaa na marafiki katika huu msiba mzito.
 
Duh! Pengo kubwa MSIMBAZI, kapumzike panapostahili. Muasisi wa Popopoo mpopooo eehee KIDEDEA. Tutakukumbuka.
 
Bwana ametoa, Bwana ametwaa, jina la Bwana lihimidiwe. Amen
 
Aliyewahi kuwa Meneja wa SSC bwana Abdulrahman Muchacho amefariki asubuhi leo.
Maziko kufanyika mchana huu makaburi ya Kisutu
Apumzike kwa Amani
 
R.I.P watani

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Asante kwa TAARIFA TUPO PAMOJA KATIKA WAKATI HUU MGUMU, wanasimba tutakukumbuka daima
 
Aliyewahi kuwa Meneja wa SSC bwana Abdulrahman Muchacho amefariki asubuhi leo.
Maziko kufanyika mchana huu makaburi ya Kisutu
Apumzike kwa Amani

Loooh! Kifo kibaya kilichoje, yaani Mtani kakata kamba huku Simba ikiwa nafasi ya Nne! Anyway RIP Muchacho, kamwambie Ghulamali kuwa hata Yanga siyo Bingwa!
 
Poleni sana wanandugu na wana msimbazi wote. Huyu alikuwa mnazi hasa wa simba nakumbuka miaka ya 80s simba ilifungwa na yanga wapenzi wa yanga wakawa wanashangilia kwa wingi wakiimba nyimbo za kejeli na matusi kwa kumtaja yeye jina mpaka nyumbani kwake kipindi hicho anaishi kiembeni karibu na Tandale kwa mtogole, jamaa alichomoka na gobole akapiga moja tu juu kila mtu alitafuta chochoro ya kurudi kwao.
 
R.I.P. Muchacho. Mwana Msimbazi wa ukweli kwa miaka mingi. Miaka ya hivi karibuni alikuwa hasikiki wala kuonekana hadharani. Alikuwa wapi?
 
R.I.P. Muchacho. Mwana Msimbazi wa ukweli kwa miaka mingi. Miaka ya hivi karibuni alikuwa hasikiki wala kuonekana hadharani. Alikuwa wapi?

Malumbano yasiyokwisha klabuni yalimrudisha nyuma kidogo lkn umri nao ulishasogea akawa hawezi kufanya movement unajua jamaa alikuwa ni heavyweight hasa, alikuwa nyumbani kwake Tandale sokoni nyumba yake inatazamana na transformer la chini karibu na zahanati ya Tandale.
 
Mungu amsamehe makosa yake
Namkumbuka pale kwenye bucha yake zamani, karibia na clock tower
 
Back
Top Bottom