Muasisi wa neno Ponjoro ajiandaa kuomba Msamaha

Muasisi wa neno Ponjoro ajiandaa kuomba Msamaha

Kwa jeuri yake yule bora akufe kuliko kuomba msamaha... I stand to be corrected
 
Aliyekua anaita wenzie Ponjoro. Yupo katika hatua za kuomba rasmi msamaha.

NB: Achekae mwishoni ndio hucheka zaidi (he who laughs last laughs best)
Ebu nipe tofauti wanaoitwa shombe, mgunya, mshashi, mshihiri, mdosi, dingi, mangi, nk umewahi kuona wanashtakuwa? Kama kaitwa ponjoro na halitaki labda anataka aitwe mangi au mdosi haina shida. Mm sielewj ponjoro ni nini zaidi watu wanaita wahindi hivyo. Ni kama kuita mtu mangi. Kuna ugomvi hapo?
 
Duh ulilala nae Hadi ujue ataongea nini kwa wakati Gani?
 
Haijawai tokea kwa kanuni za kiroho ask akikosea haungami kwa washirika anaungama kwa cabinet ya maaskof
 
Uyo Ngosha siyo wa kurudi nyuma, anajua Nini anakifanya, lkn mbali na Sakata la Gwaji boy Kuna kaupepo kauwongo kanaibuka pamoja na ujinga umekidhiri miongoni mwa wananchi...yahani inafika hatua Kwa sababu tu ya kupewa pesa kidogo mtu unadiriki kupindisha ukweli kuwa uwongo Kwa maslai yako ya muda mfupi...
Mtu unajikuta unatumika mpaka Kwa kueneza uwongo mpaka shetani anakugwaya.
Nani muongo sasa
 
Back
Top Bottom