MWALLA JF-Expert Member Joined Dec 12, 2006 Posts 16,952 Reaction score 10,513 Mar 14, 2016 #1 Mkuu wa Wilaya ya Moshi, Novatus Makunga akisaidiwa kunyanyuka baada ya kutumbukia kwenye mfereji wa maji
Mkuu wa Wilaya ya Moshi, Novatus Makunga akisaidiwa kunyanyuka baada ya kutumbukia kwenye mfereji wa maji
J jabulani JF-Expert Member Joined Aug 1, 2015 Posts 5,558 Reaction score 11,763 Mar 14, 2016 #2 Ni taswira ya jinsi ccm itakavyoanguka.
MWALLA JF-Expert Member Joined Dec 12, 2006 Posts 16,952 Reaction score 10,513 Mar 14, 2016 Thread starter #3 jabulani said: Ni taswira ya jinsi ccm itakavyoanguka. Click to expand... inawekezana etieeee??? ngoja tuone na mwanzo ndo huu ati!
jabulani said: Ni taswira ya jinsi ccm itakavyoanguka. Click to expand... inawekezana etieeee??? ngoja tuone na mwanzo ndo huu ati!
MKWEPA KODI JF-Expert Member Joined Nov 28, 2015 Posts 28,700 Reaction score 71,122 Mar 14, 2016 #4 Labda alizidisha mbege, si unajua ilivyokuwa tamu kama togwa
kuduman201036 JF-Expert Member Joined Aug 26, 2015 Posts 4,058 Reaction score 2,184 Mar 14, 2016 #5 daaaaaaah aliyepiga picha aliichukua safi saana mm nadhani alifikiri atakuwa ktk orodha ya wakuu wa mikoa wapya ,kama hii pcha ingeonwa na mh Rais
daaaaaaah aliyepiga picha aliichukua safi saana mm nadhani alifikiri atakuwa ktk orodha ya wakuu wa mikoa wapya ,kama hii pcha ingeonwa na mh Rais
Fidelis Gregory Senior Member Joined May 25, 2015 Posts 147 Reaction score 51 Mar 14, 2016 #6 CCM kama imeshindwa kuanguka 2015 haitoanguka kamwe ni kama chama cha Kikomnisti China mpaka leo kipo na ndo kimaleta maendeleo
CCM kama imeshindwa kuanguka 2015 haitoanguka kamwe ni kama chama cha Kikomnisti China mpaka leo kipo na ndo kimaleta maendeleo