Mtwara: Mwanafunzi kidato cha pili ajinyonga kisa mapenzi

Mtwara: Mwanafunzi kidato cha pili ajinyonga kisa mapenzi

"Nampenda sana Daudi, siwezi kukaa naye mbali najua hili ni kosa kwangu lakini nawaomba wazazi wangu mumpende sana Daudi maana akiwa kwenye matatizo, mimi sitajisikia vizuri"
Wewe daud umempa nini mtoto wa mwenzio? Dah ila first Love anakuaga mtamu saaana, nikiwa Form Two niliamini nilipata demu, niliamini niko peke yangu na kwamba siwezi ku-share kabisa demu na mtu mwingine, yaliyotokea yananiumiza hadi leo
 
Mapenzi matamu saaaaaana hasa ya utotoni maana mnakua mnaibana......yaani mkikutana full mnara full network...........Pole sana Binti yetu. Daudi lazima atafute demu mwingine, hiooo ndio dunia.
 
Wazazi tuwe tunawaombea watoto wetu jamani, naamini kila leo, kila mzazi akiwaombea watoto wake matukio haya yatapungua kama sio kuisha kabisaaa!! Shetani anatumia mianya mingi kuwapata watoto wetu hebu tuwe tunawaweka kwenye ulinzi wa Mungu, hakika atawafunika kwa akili zetu na nguvu zetu hatutaweza!!

Apumzike kwa amani.
 

Taarifa zaidi kutoka kwa mashuhuda wa tukio wamesema binti huyo alipojinyonga aliacha ujumbe uliosema kwamba "Nampenda sana Daudi, siwezi kukaa naye mbali najua hili ni kosa kwangu lakini nawaomba wazazi wangu mumpende sana Daudi maana akiwa kwenye matatizo, mimi sitajisikia vizuri".

Shenzi kabisa marehemu Salma, eti wazazi wake wampende Daudi vinginevyo yeye hatajisikia vizuri! Kwahiyo hatajisikia vizuri huko kaburini au?!!! Yaani matoto haya, basi tu. Akionywa na mzazi wake inakuwa kosa.
 
JAPO HUYO BINTI KAKOSEA ILA WAZAZ WAMEKOSEA ZAIDI

WALIPASWA KUTUMIA BUSARA KUMSAIDIA MTOTO WAO BADALA YA KUMHUKUMU

KAMA NGUVU YA MAPENZI INAWABURUZA WATU WAZIMA, WATOTO INAKUWAJE? WAZAZ WAMEKOSEA, ONA SASA MTOTO WAO KAJINYONGA, WAMEPATA NN?

SI KILA PAHALA PATUMIKE NGUVU, MTOTO WA KIDATO CHA PILI UWEZO WAKE WA KUDHIBITI STRESS NI MDOGO MNO
 
Utoto bwana,

Mapenzi ya miaka 19 kushuka chini haya ni "Mapenzi kichaa" unaweza kufanya lolote kwa ajili ya mapenzi ila ukija kukua utajiona ulikuwa bonge la mjinga.
 
Back
Top Bottom