Mtu mmoja amekutwa amejinyonga huku Nansio-Ukerewe mkoani Mwanza

Mtu mmoja amekutwa amejinyonga huku Nansio-Ukerewe mkoani Mwanza

blogger94

Member
Joined
Jan 24, 2013
Posts
25
Reaction score
1
Bado nafuatilia suala mtu mmoja huku mtaani kwetu kwa sababu ndo naamka ngoja nifuatilie suala hili kwa ukaribu halafu ntapost habari kamili.......MSINIELEWE VIBAYA WANAJAMII HII NI KAMA BREAKING NEWS NDO NAFUATILIA SUALA HILH KWA UKARIBU ZAIDI......
 
Venance Gilbert;

Hebu lete mambo yalivyokuwa mpaka huyu mama akajichukulia maamuzi mazito kihivyo!
 
Last edited by a moderator:
Achana na habari za aliyechoka maisha, hebu tueleze mgomo wa daladala hapo nansio leo asubuhi umekwisha na nini sababu za mgomo huo?
 
Achana na habari za aliyechoka maisha, hebu tueleze mgomo wa daladala hapo nansio leo asubuhi umekwisha na nini sababu za mgomo huo?

Nansio kuna daladala pale?? nilikuwa kule mwishoni mwa mwaka jana, kuna saloon car hapao nansio zinapakia watu kama magunia ya viazi. gari yenye uwezo wa kubeba watu 4 inabeba 7. ni hatari sana
 
Hiki kitongoji cha Nansio Ukerewe ni cha muda mrefu sana ila nasikia hakina maendeleo kabisa!!! Kila baada ya miaka mitano wanachagua SSM hao hao!!!! Ni hatari kubwa!!

Rest in peace, uliyeamua kukatisha uhai wako!! Social problems!!!!!
 
Hiki kitongoji cha Nansio Ukerewe ni cha muda mrefu sana ila nasikia hakina maendeleo kabisa!!! Kila baada ya miaka mitano wanachagua SSM hao hao!!!! Ni hatari kubwa!!

Rest in peace, uliyeamua kukatisha uhai wako!! Social problems!!!!!

Watu wa kule huwa hawangalii sura ila zamani ssm walikuwa wanaiba kura kwa sana.
 
hiki kitongoji cha nansio ukerewe ni cha muda mrefu sana ila nasikia hakina maendeleo kabisa!!! Kila baada ya miaka mitano wanachagua ssm hao hao!!!! Ni hatari kubwa!!

Rest in peace, uliyeamua kukatisha uhai wako!! Social problems!!!!!
siku hizi wanaongozwa na cdm tangu 2010.
 
Hiki kitongoji cha Nansio Ukerewe ni cha muda mrefu sana ila nasikia hakina maendeleo kabisa!!! Kila baada ya miaka mitano wanachagua SSM hao hao!!!! Ni hatari kubwa!!<br>
Rest in peace, uliyeamua kukatisha uhai wako!! Social problems!!!!!
<br>
Basi 2010 wakaamua kuchagua chama kipya. Mbunge CDM, madiwani karibia wote CDM, hadi mwenyekiti wa halimashauri CDM lakini wapi? Kila kukicha hali inazidi kuwa mbaya afadhali ya jana. Matokeo yake ndo kama hivi wanaanza kujirestisha in peace!
 
<br>
Basi 2010 wakaamua kuchagua chama kipya. Mbunge CDM, madiwani karibia wote CDM, hadi mwenyekiti wa halimashauri CDM lakini wapi? Kila kukicha hali inazidi kuwa mbaya afadhali ya jana. Matokeo yake ndo kama hivi wanaanza kujirestisha in peace!
Wewe kweli unaijua Nansio, hivi mwenyekiti wa halimashauri anaitwa nani vile?.
 
Bi mkubwa kaukimbia ugali? Aseee msalimie steve kanumba na sharo
 
Huyu jamaa aliyekufa inasemekana alikuwa anapiganha Bar Meid na mwenzie sasa wakapigana mpaka wakapigana mapanga sasa haijajulikana kama alijiua au wenzie ndo walimuua kwa sababu alikutwa amejinyongea dirishani na dirisha lenyewe fupi ndo cha kushangaza
 
Ukerewe sehemu gani! Wasu asje akawa ndugu yangu!
 
Back
Top Bottom