Mtu maarufu na mwenye jina kubwa

Mtu maarufu na mwenye jina kubwa

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Posts
3,382
Reaction score
1,221
Taja jina la mtu yeyote ambaye unahisi kuwa alikuwa ni mtu maarufu na alikuwa na jina kubwa enzi hizo au hata mpaka sasa. Karibu tuwajue watu na sifa za matendo yao, mimi naanza na ADOLF HITLER aliyeikamata Dunia kwa dakika kadhaa....wewe je??!
 
aliyecheza picha ya Yesu.pamoja na swissme.


swissme
 
Shujaa wa mapambano dhidi ya Ukoloni mkongwe Mwalimu J K Nyerere.
 
Hitler aliikamataje dunia kwa dakika kadhaa
masai dada humjui Dikteta Adolf Hitler? Adolf Hitler ni mtawala maarufu zaidi katika karne ya ishirini, kiongozi wa chama cha kinazi aliyeitawala ujerumani kati ya mwaka 1934 mpaka 1945. kama ulikuwa hujui Hitler ndiye mwanzilishi mkuu wa vita ya pili ya Dunia.
 
YIP MAN

huyu jamaa alikuwa anagawa dozi ile mbaya china huko
na ndie aliyemfundisha bruce lee
 
Back
Top Bottom