Liwagu
JF-Expert Member
- Jan 25, 2017
- 5,873
- 7,145
Wandugu,
Nimeshangaa sana nilienda kwenye ATM ya bank pendwa falani hivi, sitaki kuitaja jina kwa heshima yao. Nikakuta salio limepungua nikapiga simu kwa mtoahuduma kwa wateja akaniambia nilitoa pesa hizo kwa njia ya kawaida yani kwenye cube kwa dirishani.
Nimeshangaa sana aliwezaje kutoa pesa dirishani yani alijazaform ya kutoa na akaweza kupewa pesa kutoka katika account yangu. Nimeacha kazi saizi nipo nafuatilia, naomba ushauri wakuu wakati nasubiri majibu hapa.
Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
Nimeshangaa sana nilienda kwenye ATM ya bank pendwa falani hivi, sitaki kuitaja jina kwa heshima yao. Nikakuta salio limepungua nikapiga simu kwa mtoahuduma kwa wateja akaniambia nilitoa pesa hizo kwa njia ya kawaida yani kwenye cube kwa dirishani.
Nimeshangaa sana aliwezaje kutoa pesa dirishani yani alijazaform ya kutoa na akaweza kupewa pesa kutoka katika account yangu. Nimeacha kazi saizi nipo nafuatilia, naomba ushauri wakuu wakati nasubiri majibu hapa.
Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app