HABARI ZA MAPUMZIKO WADAU. KUNA JAMBO LINANITATIZA NA NASHINDWA KUMUELEWA HUYU DEMU WANGU. KANIOMBA ELFU 50 NIKAMJIBU MPENZI LEO SINA HELA. MARA INAINGIA SMS IPO KIASI GANI? JAMANI NAOMBA MNISAIDIE IVI MTU AKISEMA HANA HELA WENZANGU MNAMULEWAJE? MAANA NASHINDWA KUMUELEWA HUYU DEMU
Mwanamke akinitamkia hvyo napiga chini!
Labda kazoea wenzio wakisema hawana hela wana maana akaunti imeshuka hadi 20m hivi....HABARI ZA MAPUMZIKO WADAU. KUNA JAMBO LINANITATIZA NA NASHINDWA KUMUELEWA HUYU DEMU WANGU. KANIOMBA ELFU 50 NIKAMJIBU MPENZI LEO SINA HELA. MARA INAINGIA SMS IPO KIASI GANI? JAMANI NAOMBA MNISAIDIE IVI MTU AKISEMA HANA HELA WENZANGU MNAMULEWAJE? MAANA NASHINDWA KUMUELEWA HUYU DEMU
HAPO KUNALETA SHIDA KIDOGOinategemeaga mkuu, mwingine anasema hana hela alaf jion anaingia bar kunywa castle lite tena siku hiyo ni zamu yake kuwanunulia washkaj wake sa apo unategemea bint atakuelewa???? Au inategemea bint alikuwa mgmu ukamvuta akupende kwa kumpa mahela sik ukiishiwa atakuelewa????
Utapiga chini wangapi.... Maana kalbia wote tupogo ivo....uchoyo uo shenzi utawauwa Kama unayo c unamsaidia tu