mtu akikuambia utani wa ivi utamfanyaje loh!

mtu akikuambia utani wa ivi utamfanyaje loh!

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Posts
2,120
Reaction score
642
vvvv.jpg
hahahaaaaaaaaaaaaaaaaa kanifuraisha sana
 
Kuna tatizo gani mkianza na account yenu? Si umemwambia you want to share everything with her? Amekupa proposal.
Km vipi ungemwambia then next lets share the bed 2gether.
 
Kuna tatizo gani mkianza na account yenu? Si umemwambia you want to share everything with her? Amekupa proposal.
Km vipi ungemwambia then next lets share the bed 2gether.

Mkuu imepoa '' next lets share your bed '' hapo ndipo unapojilipa damn it
 
Lakini we mwenyewe ulimpa uhuru sasa kwanii usepe bana.
 
Jamani kwani hamjui hiyo ndiyo motive number moja ya wadada, Ila siyo wote lasivyo nitauwawa hapa na nitakuwa nakosea wale ambao hawako hivyo. Nimewahi kuwa na girl friend huu...unajua maana ya kila siku anaomaba hela. Samahani wadada mtaona kama nawasema vibaya lkn huyo alizidi. Mnajua maana ya kila siku..ukimpa leo kesho anakuja na excuses nyingine na sio elfu kumi. Atakupa tatizo kuanzia hamsini, laki etc Nilishindwa kwa kweli. Nikawa najiuliza ana matatizo gani? Mwisho nilijua hakuna upendo yeye anachojua ni pesa tuu. Nilimwambia ukweli kuwa hapana imekuwa too much hizo hela anataka kila siku anapeleka wapi???? aliuchuna kama siku mbili hivi ya tatu kaanza tena. Hapo ndipo nilipomwambia basi siwezi nikamtosheleza na pesa nilizo nazo. Akabaki kuwa rafiki wa kwenye internet tuu basi. Ila hajaacha siku mojamoja ananichomekeaga, najifanya kama sijaona hiyo message.
 
mhhhhhhhhh, ntamwambia ngoja nkafikirie then will get back to you for feedbacks. hapo natoka baruti ka rsasi vile
 
Jamani kwani hamjui hiyo ndiyo motive number moja ya wadada, Ila siyo wote lasivyo nitauwawa hapa na nitakuwa nakosea wale ambao hawako hivyo. Nimewahi kuwa na girl friend huu...unajua maana ya kila siku anaomaba hela. Samahani wadada mtaona kama nawasema vibaya lkn huyo alizidi. Mnajua maana ya kila siku..ukimpa leo kesho anakuja na excuses nyingine na sio elfu kumi. Atakupa tatizo kuanzia hamsini, laki etc Nilishindwa kwa kweli. Nikawa najiuliza ana matatizo gani? Mwisho nilijua hakuna upendo yeye anachojua ni pesa tuu. Nilimwambia ukweli kuwa hapana imekuwa too much hizo hela anataka kila siku anapeleka wapi???? aliuchuna kama siku mbili hivi ya tatu kaanza tena. Hapo ndipo nilipomwambia basi siwezi nikamtosheleza na pesa nilizo nazo. Akabaki kuwa rafiki wa kwenye internet tuu basi. Ila hajaacha siku mojamoja ananichomekeaga, najifanya kama sijaona hiyo message.
mwanaume pochi babu sio suruali loh!
 
Back
Top Bottom